PDA

Xem phiên bản đầy đủ : DÂn ChƠi SÀnh ĐiỆu

tonybombi
06-10-2006, 09:43 AM
Hôm qua mình làm 1 vòng,từ nguyễn thông,ra tới cholon,đi tới đâu cũng nghe giới thiệu dân chơi sành điệu,nhìn qua,nhìn lại có thấy ai đâu,mà bà chủ tiệm cá nói vậy.khi mình hỏi lại bà chủ,thì bà ta trã lời.mốt bi giờ là toàn chơi xâm mình o hà,nhìn cho nó đẹp,nó lạ vậy thôi,chứ về n­uôi vài tháng là bay hình,bay chử mất tiêu hà,hổng biết bà chủ nói ai,mình hỏi lại lần nữa,bà chủ nói,sao chú lúa dử vậy,mấy con cá này chứ ai
Đúng là bó tay......chân luôn,thiệt lúc đó mình đứng như trời chồng luôn, nhìn những chú cá kim phát tài bơi qua bơi lại,mĩm cười và nói(lúa đi xem em hả):-*

gaufive1
06-10-2006, 08:56 PM
hahaha,cái này cũng hay chứ bác,nhưng mà hình như đâu có vĩnh viễn đâu hả bác,1 thời gian nó phai àh,đúng ko bác .hihi

ca7mau
06-10-2006, 10:15 PM
Trùi ui xăm được lên cá thật à pác, có pác nào đưa cá đi xăm chưa pót lên cho tiểu muội xem nèo?

phamhoang
06-10-2006, 10:16 PM
bọn này không những mất màu nhanh mà còn mắc nữa ,hơn 100k 1con lận

Bad_Guy
08-10-2006, 09:20 PM
cái chuyện xăm cá này ngoài HN nhìu ghê lắm, nhất là xăm lên Hồng két, có điều mình ko hiểu tại sao vẫn có người mua loại cá này...???

Hai au
08-10-2006, 09:23 PM
Vậy tại sao anh em mình không đem con La hán cho mấy người đó xâm thử coi sao, chắc nhìn dị lắm.

SANGSAIGON777
08-10-2006, 09:50 PM
............vậy có ai biết cách xâm màu lên cá kô? nói cho a e biết đi---------

lahansaigon
09-10-2006, 11:47 AM
Hic....xâm đâu lém!!Sao người ta k nghĩ làm cách nào để dán lên mình lun cho nó tiện!!!!!
Cái phong trào nì thế nào nó cũng như phong trào xâm mình lên người vậy,căng lên rùi ...xẹp xuống nhanh chóng!!!

manhlong
09-10-2006, 01:17 PM
mấy cái con hồng két kg phải xâm đâu,nó có cái khuôn sẵn rồi đưa lên người con cá sau đó phun màu lên,hehe,mình thấy ở hongkong làm rồi,chứ con cá bán 100,xâm hết khoảng 1 triệu làm sao bán

hovaten
09-10-2006, 03:09 PM
............vậy có ai biết cách xâm màu lên cá kô? nói cho a e biết đi---------
@ all
xâm cá = vẽ cá
chúng thường thực hiện trên loại cá có vẩy và khỏe .
- vớt cá ra lấy bông tăm tẩm thuốc xanh - my - ti - len vẽ demo trước song lấy giấy WC thấm hết mầu xanh-my-ti-len song thả lại vào hồ
- ngày hôm sau vớt ra , chỗ hôm trước lấy giấy xạch thấm khô và lấy mầu thuốc nhuộm tóc vẽ hoặc bôi vào
- rủi ro còn phụ thuộc vào thao tác nhanh hay chậm , nên thí nghiệm với cá thịt trước:laughing: :laughing: :laughing:
với ca đĩa chúng cũng áp dụng gần như thế ! dã man quá