+ Trả lời chủ đề
Trang 6 của 26 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 16 ... CuốiCuối
Hiện kết quả 51 tới 60 của 256

Chủ đề: Trại cây thuỷ sinh mới tại Hà Nội

Thành phố
    Hà nội
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 15 lần trong 7 chủ đề
    mọi người cho cháu hỏi....bây giờ đến nhà bác Hòa là đến chỗ Tứ Liên hay là đến chỗ làng Yên Phụ ạ ?? hay là cả 2 ạ vì cháu cũng mới đến chỗ trong làng thui !!

Thành phố
    Hà nội
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 14 lần trong 12 chủ đề
    @mynlove: Chú mày cũng tích cực đấy chứ, sao còn phải hỏi? Nếu lên thăm nhà mới thì lên yên phụ, thăm cây thì lên Tứ liên, tứ liên thì nên đến buổi chiều vì sáng cai coi cây còn đi công trình ở yên phụ. Nhớ nhé hì..hì đừng quên

Thành phố
    hà nội
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 26 lần trong 7 chủ đề
    em xin góp 1 cái ảnh nè ! hum trước em cũng lên chỗ bác Hòa rùi nhìu cây lém em mang có 40 ngàn mà mua được bao nhiu là rong !

Thành phố
    Middle of nowhere
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 7 lần trong 6 chủ đề
    Đà này chắc tết làm 1 chuyến ra Hn chơi quá khì khì

Thành phố
    Hà Nội
    Cảm ơn
    1,094
    Được cảm ơn 6,450 lần trong 1,191 chủ đề
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của zQ. Xem bài viết
    Đà này chắc tết làm 1 chuyến ra Hn chơi quá khì khì
    Hà Hà, cái bác Hòa này bây giờ "nổi tiếng" khắp năm Châu quá rồi nhỉ, chẳng biết lên net bao giờ mà thông tin đầy trên mạng, việc kinh doanh có thể nới là đã gắn và hỗ trợ được rất nhiều cho thành viên ABV. Đúng là không nhờ có Trại cây này thì những người chơi thủy sinh tại HAN không thể giữ được nhiều giống cây đã có
    Xin chào Chưa đăng ký chúc Chưa đăng ký khỏe và vui vẻ với ABV!.
    Nội quy tham gia diễn đàn - điều chỉnh sửa đổi 6-2007

Thành phố
    Hà nội
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 14 lần trong 12 chủ đề
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tienbm Xem bài viết
    Hà Hà, cái bác Hòa này bây giờ "nổi tiếng" khắp năm Châu quá rồi nhỉ, chẳng biết lên net bao giờ mà thông tin đầy trên mạng, việc kinh doanh có thể nới là đã gắn và hỗ trợ được rất nhiều cho thành viên ABV. Đúng là không nhờ có Trại cây này thì những người chơi thủy sinh tại HAN không thể giữ được nhiều giống cây đã có
    Ông Hòa không dùng net nhưng có máy trong nhà và đã "hòa mạng net", nếu mình hết xèng đến ổng hỏi cây là ổng chỉ vào máy cho minh "chơi" thoải mái đấy. Bật mý chút síu thôi nếu lạm dụng ổng phát hiện ra chắc không ổn.Còn nổi tiếng như anh Tiến nói có lẽ"theo tôi" vì ổng mộc mạc như cây thủy sinh chứ kinh doanh như em họ ổng là "Hải đen" bán đồ thì tốt và rẻ hơn chỗ khác nhưng tính tình thì cũng hơi đèn đèn nên khó nổi tiếng 3 châu mà chỉ nổi tiếng 2 châu còn lại kia thôi.

Thành phố
    Hà Nội
    Cảm ơn
    17
    Được cảm ơn 55 lần trong 37 chủ đề
    có lẽ sắp tới phải góp ý với bác Hòa mới được, dạo này em thấy các giống cây của bác ko được thuần lắm, có thể do cách trồng hoặc quy hoạch vườn cây, dẫn tới việc các loại cây cùng 1 họ dễ bị lai tạo với nhau.

Thành phố
    Hà Nội
    Cảm ơn
    9
    Được cảm ơn 18 lần trong 13 chủ đề
    Vừa lên bác Hòa chiều nay, mưa, lạnh khiếp, hôm nay mình mua toàn chân trâu nhật, định mua chân trâu cuba nhưng mà nó hơi khó trồng nên thôi, an toàn vẫn hơn. rét quá mò chân trâu cóng cả tay, nhà bác Hòa dạo này nhiều tép ong gớm, nghe nói có rất nhiều ong đỏ, khi nào bể trân châu của mình ổn định sẽ với sạch luôn tép của bác Hoà. Dạo này thấy chân trâu cuba, nhật, ngưu mao chiên, huệ nước lên mướt lắm, mùa xuân mà, bác nào lên mà khuân đi.

Thành phố
    hà nội
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 26 lần trong 7 chủ đề
    em trồng chân trâu nhật mà sao nó cứ ngóc đầu lên là sao hả các bác .Chỉ em cách trồng cái

Thành phố
    Hà Nội
    Cảm ơn
    9
    Được cảm ơn 18 lần trong 13 chủ đề
    Mình cũng không rõ bạn trồng thế nào, mình thì làm cả mảng ở nhà bác Hòa về, rồi lấy ốc vít hoặc đinh nhỏ đè lên mấy hôm, hoặc lấy ADA rắc lên, 1 tuần là vào khuôn khổ ngay, có thể bỏ đinh, ốc ra, có khi cây của bạn nó phát triển, lại không đè nó xuống nền thì cái dây của nó cứ dài ra và ngóc lên chăng?

+ Trả lời chủ đề
Trang 6 của 26 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 16 ... CuốiCuối

Thông tin chủ đề