+ Trả lời chủ đề
Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả 1 tới 10 của 24

Chủ đề: Máy lạnh mini!

Thành phố
    tp hcm
    Cảm ơn
    26
    Được cảm ơn 5 lần trong 5 chủ đề

Icon5 Máy lạnh mini!

các bro cho em hỏi nơi có bán các loại bán máy làm lạnh nước với công suất thấp , giá rẻ không ạ ? hàng second hand củng được! em đi chợ Nhật Tảo hoài khong có!
    Cảm ơn mọi người!

Thành phố
    HỒ Chí Minh
    Cảm ơn
    44
    Được cảm ơn 56 lần trong 51 chủ đề
    cái này chắc bro ra ngoài Cao Quý coi thử xem có không. Hàng second hand thì chắc cũng hên xui, thường thì có ai bỏ thú chơi này thì mới nhượng lại.
    Nhưng có mấy ai bỏ được nó đâu. Hihihi.

Thành phố
    Hồ Chí Minh
    Cảm ơn
    17
    Được cảm ơn 18 lần trong 16 chủ đề
    Công xuất càng lớn nó kéo nhanh đỡ tốn tiền điện, sau này có nâng cấp hồ to cũng không sao, mua luôn 2 cái để lỡ chết 1 cái thay vào liền chứ sửa chữa mất cả tuần hihi. Đùa bác cho vui, ra Cao Quý lấy hàng VN chất lượng cao về xài, mình xài 4 năm nay thấy ổn định, chưa gặp trục trặc gì nhưng nếu có cũng dễ thay thế.

Thành phố
    tp hcm
    Cảm ơn
    26
    dạ ơn 2 bro! em đã đi thử máy bên đó. Hàng Việt Nam ,giá hơi cao so với túi tiền học sinh của em . gần 3 chai.
    >.< các bro biết nơi nào giá rẻ hơn không ? hay là mức giá tối thiểu của một máy là như vậy ạ ?

Thành phố
    Hà Nội
    Cảm ơn
    814
    Được cảm ơn 967 lần trong 574 chủ đề
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tieubaokhong Xem bài viết
    dạ ơn 2 bro! em đã đi thử máy bên đó. Hàng Việt Nam ,giá hơi cao so với túi tiền học sinh của em . gần 3 chai.
    >.< các bro biết nơi nào giá rẻ hơn không ? hay là mức giá tối thiểu của một máy là như vậy ạ ?
    Bro thử hỏi máy lạnh cũ của xe hơi, chạy điện 12V, rồi cho nước chảy qua thùng kín thổi hơi lạnh vào xem có rẻ hơn máy lạnh không? Mình mới nghe anh em nói chưa thấy ai làm! Bro thử xem sao

Thành phố
    tp hcm
    Cảm ơn
    26
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của lpcuong Xem bài viết
    Bro thử hỏi máy lạnh cũ của xe hơi, chạy điện 12V, rồi cho nước chảy qua thùng kín thổi hơi lạnh vào xem có rẻ hơn máy lạnh không? Mình mới nghe anh em nói chưa thấy ai làm! Bro thử xem sao
    em thấy có vẻ hông khả thi. nước muối ghê lắm. ba cái đó không thiết kế cho nước muối, xài bậy bạ , nó bị muối ăn mòn, mát dây là giựt tiêu cái hồ! tội lắm! hihi! thanks bro!
    Loại máy lạnh của Lifetech 1/4 hôm trước đi xem , tiệm họ bảo là của Nhật , ráp ở việt nam. mà em thấy toàn tiếng Hoa. có bro nào xài chưa ạ ???

Thành phố
    Hà Nội
    Cảm ơn
    814
    Được cảm ơn 967 lần trong 574 chủ đề
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tieubaokhong
    em thấy có vẻ hông khả thi. nước muối ghê lắm. ba cái đó không thiết kế cho nước muối, xài bậy bạ , nó bị muối ăn mòn, mát dây là giựt tiêu cái hồ! tội lắm! hihi! thanks bro!
    Loại máy lạnh của Lifetech 1/4 hôm trước đi xem , tiệm họ bảo là của Nhật , ráp ở việt nam. mà em thấy toàn tiếng Hoa. có bro nào xài chưa ạ ???
    Hihi, cũng chưa thấy ai dùng máy lạnh ô tô mà chỉ có bộ tản nhiệt bằng titan chịu nước mặn nối với cục nóng điêu hòa không khí, nhưng phải sang Quảng Châu mua mới rẻ, tính giá ở VN thì mua Hải Lợi (Hailea) còn hơn!

Cái Lifetech là hàng Nhật thì rõ là điêu toa quá thể! Hãng đó của Tung Của! Em tin là Lifetech chưa có nhà máy lắp ráp ở VN đâu

Thành phố
    Hải Phòng
    Cảm ơn
    152
    Được cảm ơn 583 lần trong 394 chủ đề
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của tieubaokhong Xem bài viết
    đấy là hàng của Tung Của, sản xuất ở Nhật, và được lắp ráp (luộc đồ) ở VN thì đúng hơn hehehe

Thành phố
    tp hcm
    Cảm ơn
    26
    chà kì này gay go dữ. chẳng dám đi đâu mua máy. chắc coi hàng lại của kao kui.
    mặt 17t đi mua đồ mấy triệu thì họ chém cái ví tiền không còn gì để về nhà.
    có bro nào "cai nghiện" thì sang nhượng máy cho em với! hè sắp tới r đây .....

Thành phố
    Hồ Chí Minh
    Cảm ơn
    17
    Được cảm ơn 18 lần trong 16 chủ đề
    Xin lỗi Mod em không cố ý mua bán trong này nhưng vì kẹt quá làm liều tí mong Mod thông cảm. Bạn Tieubaokhong: mình còn dư 1 cái để xi cua đây nhưng nếu bán thì bán luôn cả hồ 1m2. Giá cả phải chăng. Hồ 1m2 luôn tủ, máy lạnh tổng cộng 3tr, bạn tự lo chở. Nếu được bạn nhắn tin cho mình.

11. Đã có thành viên cảm ơn Dũng MVP vì bài viết này:

tieubaokhong (04-02-2012)

Thông tin chủ đề