1 CHÚ CHIM NGU KHU VỰC BIÊN HOÀ ĐỒNG NAI NỮA NÈ !

Thảo luận trong 'Nơi thành viên chia sẻ kinh nghiệm' bắt đầu bởi tammapn, 25/6/11.

1. tammapn

tammapn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,115
    bỏ rùi ! buồn buồn lên xem,mua bán này nọ kia liên quan đền gà,chim chóc,cu...bỏ rùi rùi lại mua..mua rùi bỏ rùi lại mua tiếp...thui thì vào gia nhập cho có anh có em,điều kiện ko cho phép đi đánh xa cho thoả đam mê,rãnh rãnh làm vài kèo khu bình ý gần bộ đội,chờ cơ hội về quê vợ là đi đánh suốt vài bữa cho nó đã,trên đây mình tranh thủ dợt và luyện cho mấy em nó ! hiện chỉ có 1 em mồi mới mua của 1 người anh đã giải nghệ...và 2 em bổi cũng bắt đầu gáy cu...cu ! hehe ! em show em mồi mới các bác xem giải trí nhé ..chim cùi nhưng up bằng tấm lòng..khen chê em đều tiếp nhận...nhưng đừng chém em nặng quá em nãn là em chạy mất đấy ! hehehehe

mong các anh,các chú và các bác chém em nhẹ nhẹ ^^

2. bacle

bacle Well-Known Member

Thích đã nhận:
    207
    Chim như vậy mà bác còn chê là chim cùi, chim cùi thì chuyển cho em đi, emddaanag muốn nuôi con chim cùi đó đây

tammapn thích bài này.
  3. tammapn

Thích đã nhận:
    2,115
    con này nghe người anh nói bài bản cũng tàm tạm ! cũng bắt được vài em bổi nhưng về mình chưa bắt em nào( vì có đi xa được đâu ) hihihihihi ! treo lên là gáy , ! lối đánh lụp cây và đờn cò !!!!! đang tranh thủ kiếm thêm vài em cho nó vui nhà vui cửa ! mình em nó kiu thui cũng buồn buồn ! mấy em bổi lúc kiu lúc ko ..hehehehehe

cugaydn thích bài này.
  4. thaychua

thaychua Member

Thích đã nhận:
    47
    Chim này mà cùi hả bạn ! cho mình nuôi đi nha! Con này dọng đồng pha phải không bạn, con này nước bắt chim nhanh lắm, treo lên là gáy liền, gù cũng khá, nước trong thì khỏi chê, có điều hơi chạy lồng tí khi ra rừng

cugaydn and tammapn like this.
  5. tammapn

Thích đã nhận:
    2,115
    em nảy ít được đi rừng vì trước khi về mình em nó bị bỏ quên hơi lâu ! lúc trước khi mua nhờ 1 anh sư huynh xách đi đánh thì có dính được 1 em nhưng ảnh nói con này bỏ bê lâu quá nên chòi lồng ...mình thì thích thích nên bắt em nó về chơi trước ! hihihihihi

cugaydn and Google.cu like this.
  6. nethungan

nethungan Banned

Thích đã nhận:
    181
    chào bạn ...!

nhìn hình avata của bạn mình thấy có con gà, mình bói bạn thích nuôi gà hơn nuôi cu kakak

đúng ko bạn...chúc bạn vui..!

7. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    em thích nhất bộ quy và ngực em này .......sao bác không chụp đầu mặt em nó nhìn nó rõ hơn