1 số góp ý gửi anh acmin và mod

Thảo luận trong 'Thông báo - Hoạt động - Góp ý' bắt đầu bởi SONGLOCPHATFARM, 27/9/07.

1. SONGLOCPHATFARM

SONGLOCPHATFARM Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    khi các anh sửa chữ ký hay gì làm đó trong thông tin cá nhân, các anh phải ghi lại tên mình
    hồi trước các anh xóa số dt của em trong chữ ký rồi ghi " bạn ko dc phép đăng số dt tren chữ ký" em thấy vậy bèn vô mục "sủa chữ ký" thì có thể xóa dòng đó và ghi lại số dt của mình . Em lại tưởng con nhỏ em nó quậy ( em gái em mới học lớp 9 học rất giỏi và lại ghiền cá nên em cho nó mượn vô xem ngoài ra ko còn ai biết dc nick này ) . Em mắng nó quá trời luôn .khi sủa xong rồi lại bị xóa số dt nhưng lần này chỉ còn 2 mặt cười thôi ko có ghi câu gì hết . Một lần nũa nó lại bị mắng tập 2 . đến lần thứ ba các anh mới ghi chữ "mod" em mới biết hy vọng các anh sủa thông tin cá nhân xin điền tên lại nhìu lúc em thắc mắc tại sao ko điền dc số dt mà ko biết hỏi ai em có pm anh MinhPhong và administrator
    vẫn ko có hồi âm
    em chỉ muốn góp ý cho diễn đàn gần với thành viên hơn chứ ko có ý gì cả
    Thân Gửi
    em Dũng

2. aquatichung

aquatichung Giáo sư

Thích đã nhận:
    824
  3. SONGLOCPHATFARM

Thích đã nhận:
    0
    hi

xin chào anh aquatichung nếu như có những gì em thắc mắc thì em pm hỏi anh dc ko ?:)

4. aquatichung

aquatichung Giáo sư

Thích đã nhận:
    824

Được chứ mà diễn đàn là nới chúng ta gửi những lời thắc mắc và trả lời những điều thắc ( nếu có thể ) mà.

5. minhphong

minhphong Làm ít nói nhiều

Thích đã nhận:
    187
    Thành thật xin lỗi SONGLOCPHATFARM
    Chính MP là người xóa thông tin chữ ký của bạn, bạn có PM nhưng thời gian quay qua quay lại mình quên mất nên mong bạn bỏ qua. Đúng là ghi thế đôi lúc gây ra hiểu lầm nên mình trân trọng ghi nhận đóng góp của bạn. Có gì cứ PM nếu khả năng BQT sẽ trả lời trong thời gian sớm nhất.

Last edited: 28/9/07
  6. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,461
    Tiếp tục vi phạm này, xin mời bạn đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng với

7. SONGLOCPHATFARM

Thích đã nhận:
    0
    hi

em sẽ sửa lại xin lỗi mọi người hồi trước khi đăng ký em ko để ý hic hic hic :(