2 con bổi của nhà bạn

Thảo luận trong 'Cu gáy bổi' bắt đầu bởi dinhba, 23/2/14.

1. dinhba

dinhba Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,992
    có 2 con bổi của bạn người ta tặng nói hay mà bạn e ko biết đành nhờ e up nhờ a TBL , Thần chém gió , phiomon .....giúp dùm xem 2 con này có nuôi được hay nấu cháo

1 . số 1 :

2 . số 2 :

2. khainguyentan

khainguyentan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    307
    con 1 có vẻ khá hơn đấy, không biết mấy bác khác thế nào, hjhjhj

PHIOMON, thanhhienbd and ancugay like this.
  3. dinhba

dinhba Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,992
    e hỏi thật lòng mấy bác biết xem cu bổi bói cho vài quẻ chứ sao ko thấy ai giúp e gì hết vậy ? hay e chụp hình xấu quá mấy bác coi ko ra

4. thanhhienbd

thanhhienbd Well-Known Member

Thích đã nhận:
    7,960
    kakakakaka em nhìn hình cụ chụp 2 em cugay mà cười nhũn cả ruột,cụ chụp hình mà 2 em nó tạo dáng sexsi ra phết ấy nhể,nói vui thôi chứ 2 con này theo em thì con số 1 cũng được chim thôi còn con số 2 thì cụ cho em nó đi tắm biển là vừa hihi

5. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    con 1 tiểu fa đồng tiếng nạp rất khá..chim có lực chỉ chê bộ qui đen thui..chim khá ...con số hai đi mát sì ssa vài chuyến xem sao =)) con này đồng lớn tiếng gù chuông bong bong..có thể thổ đồng k chừng nhe cụ chim này suy nặng...nếu chừa chơi thì con 2 xem nó có tốt lên dc bi nhiêu chứ con 1 phóng sinh lấy phước:laughing:...đã dân chơi phải cho tới..7-8 nút cũng như bù=))=))..từ hồi nuôi tới giờ coi chim người ta mà đòi phóng sinh k hà cụ ơi kaka

Last edited: 25/2/14
  6. Một Cành Mai

Một Cành Mai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    842
    con số 1 ngoài rừng hay àh! nhưng vô lồng thì mục cái lồng nó mới nổi, mà nổi rồi lại chìm ngỉm, xong lại nổi lềnh bềnh, mang đi tập rồi lại chìm ngỉm. tuy nhiên xét về khía cạnh hay thì nó rất hay nhưng không có tứong mồi " chứng bỏ mịa:
    - COn số 2 thì căn ngày rằm hoặc đầu tháng thả về rừng làm phước.

7. dinhba

dinhba Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,992
    cảm ơn tất cả các bác đã cho e lời khuyên về 2 e này , lần đầu e nhìn con số 2 là ko ưng rùi vì nhìn chim Bảo Lộc mấy con mồi nhìn thấy có tí kinh nghiệm ah nhưng người tặng nói con này chơi bài bản lắm 3 ngày mới bẫy được , do e công lực còn yếu chứ ko là sẽ kèm gù liền . Một lần nữa cảm ơn các bác rất nhiều