a e diễn đàn chú ý

Thảo luận trong 'Tin tức đó đây' bắt đầu bởi chungganoi, 31/3/11.

1. chungganoi

chungganoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,445
    234 ấp 5 xã mỹ thạnh huyện giồng trôm Bến Tre
    Chung lưu ý a e nào có nick của Thằng Tú quê ở Vũng Tàu nick yahoo là Speedboy2306
    nhớ cẩn thận với trò lừa bịp cảu nó nha nó gửi cái link này cho a e và nói là có thằng anh gần nhà làm cho tổng đài viettel cho biết có tion viettel và mobile đang cạnh tranh khuyến mãi nạp 100 dc 450 ngàn kakakka
    cài link đây
    http://nap-mobi-vietttel.99k.org/capnhat.html
    a e nào nhẹ dạ làm theo nó là đứt toi vài trăm như chơi đó nha
    nạp o dc hỏi nó nó còn bảo là "Chờ chút sao kỳ zậy nó làm dc để nó hỏi ông anh" rồi báo lại là "Số cảu bạn có đăng ký o?" nếu nói o có thì nó nói zậy thì đi toi rồi số o đăng ký thì o làm dc còn hả nói là Đăng ký rồi nó sẽ bảo nạp thêm 200 mới dc khuyến mãi hahahah
    a e nào có wan hệ bạn bè hay nó có xin làm wen thì nhớ chiu này của nó nha
    nó trước đây cũng là thành viên của ABV chúng ta đó a e

handsomeprince thích bài này.
  2. QA_IT

QA_IT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    496
    Nó là thành viên của ABV ah, thế thì sẽ có người biết chỗ ở của nó :D thuê giang hồ thịt nó đi :D

Speed Boy thích bài này.
  3. chungganoi

Thích đã nhận:
    1,445
    e mà biết nó chỗ nào e cũng ráng kiếm tới nhà nó năn nĩ nó trả lại cho e 1 xị buồn wa

4. handsomeprince

handsomeprince Well-Known Member

Thích đã nhận:
    889
    hii thank a C đã cảnh báo cho a e được biết! hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

5. chungganoi

Thích đã nhận:
    1,445
    thằng này nó có nick trong ABV ko thì Chung o nhớ nữa nhưng hồi xưa nó wen Chung wa diễn đàn nè wen cũng hơn 1 năm rồi ai dè bạn bè chơi kỳ wa bó tay

6. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    Xác nhận có thành viên trên ABV tại Vũng Tàu có níc Yahoo nêu trên, tuy nhiên vì bí mật thông tin thành viên BQT không thẻ tiết lộ danh tính.
    Thành viên này tuy có danh sách thành viên trên ABV nhưng chỉ hoạt động trên ABV đúng 3 ngày năm 2008, từ đó đến nay mất dạng và không ghé thăm diễn đàn nữa.

7. Speed Boy

Speed Boy Banned

Thích đã nhận:
    181
    nè bạn , mình nói cho bạn nghe , kô có tiền nạp card thì nói với mình 1 tiếng chú 3 cái trò trẻ con đó thì bạn thông cảm nha bạn , mình đâu rảnh mà đi làm như vậy , có j muốn kiếm mình thì xuống vũng tàu alo mình ra nói chuyện cho rỏ ràng nha , số dt mình nè 0933685191 ....... xuống đây nhớ dẫn theo giang hồ giang háng gì của bạn nữa nha , hay là có j thắc mắc về mình thì cứ xuống đây rồi biết là mình như thế nào liền :D :D :D ...... mình ở trên avb cũng lâu rồi , bạn muốn tao scandal thì xuống vt gặp mình nói chuyện nhá ...............:D

---------- Bài viết thêm vào lúc 12:39 AM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 12:37 AM ----------

nói đc làm đc nha bạn , xuống vũng tàu làm thịt mình nè .............. chứ ngồi đó nói kô vậy bùn lắm đó :)