ae vào chia sẻ tí niềm vui nho nhỏ với mình hihi

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi minhtientn, 29/8/12.

1. minhtientn

minhtientn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    600
    con gà rừng của e nó thay lông mình bỏ không nay thúc mồi vào em nó đỏ lên thấy có lửa mòng đả đỏ và đứng lên hơn trước rất nhiều hjhi hôm bưa em đem con gà tre nhốt gần nó tự nhiên thấy em nó be lại và tục tục con xừng nữa hihi từ nào h mới thấy hhi em vui quá trời luôn không biết nói cùng ai hihi chỉ biết lên đây chia sẽ niềm vui cùng ae 1 thời gian nửa em nó xong lông chắt là sung lắm hjhj

catphien and tranthaiGL like this.
  2. tranthaiGL

tranthaiGL Well-Known Member

Thích đã nhận:
    254
    Chúc mừng chủ thớt nha. Ma gà đó anh nuôi lâu chưa ma sung vậy. Ga rừng ma nuôi dạn ngừơi mà nó hăn nữa thì đẹp tuyệt vời. Khó có con gà nào đẹp hơn nó. Quay clip lên cho ae coi đi a.

3. minhtientn

minhtientn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    600
    gà mình uppp lên lúc trước trên top gà rừng cùi đó mình nuôi củng hơn 1 năm rồi con đó là 1 người bạn cho người đó nuôi củng lâu rồi tới tay mình là nuôi trên 1 năm nửa dạng người lắm nhưng lông đang thay giờ mới có lửa và mượt lại 1 chúc h mình không up chờ chừng nào em nó xong lông và đẹp mình se up lên cho ae xem hihi mình co con mái rặc mà sảy ra bị chó dật nên h em nó nhát bị hoảng mình nuôi chung với em trống trống thì dạng mà con mái thì bùn gê không là được 1 cặp dạng người rồi