Ai ở Biên Hòa thì giúp em tí

Thảo luận trong 'Lũa - Đá - Decor' bắt đầu bởi quangduc341, 2/6/07.

1. quangduc341

quangduc341 Member

Thích đã nhận:
    0
    Em đi tìm các tiệm bán cá ở Biên Hòa mà ko thấy ai bán cỏ trân châu hết bùn ghê , sư phụ nào ở BH có cho em với:crying:

2. BabyMoth

BabyMoth Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Ở BH không có chổ nào bán Chân Trâu đâu mình tìm mỏi con mắt rùi kết quả vẫn phải mò lên thành phố ah. Mà bạn mới trồng hồ thỉ theo mỉnh đừng trồng Chân Trâu mà nên trồng Đàn Thảo thì hay hơn, cũng dẹp như Chân Trâu mà dễ trồng hơn nhiều. Mình từng mua Chân Trâu rùi về trồng chết hết cả ( Thiếu Kinh nghiệm không chăm sóc ko nổi) Hãy cho mình địa chỉ mình sẽ liên lac với bạn.

3. quangduc341

quangduc341 Member

Thích đã nhận:
    0
    Cám ơn bạn nhìu mà bạn có bít là Đàn Thảo bán ở đâu ko zay bạn tại Bh này ít bán mấy thứ này lắm

4. BabyMoth

BabyMoth Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Nè đã nói là cho mình địa chỉ đê mình sẽ liên lạc trực típ với bạn. Nếu Bh ko có thì lên sài phố mua, mình zoi bạn đi chung cho zui. Chứ mọi lần mình đi 1 mình bùn chết đi được. Hoặc liên lạc trực típ với mình nhé 0906083123 gặp Thủy ( Xin lỗi nếu có vi phạm điều lệ của diễn đàn mong anh admin bỏ wa giúp nhé em chỉ mún liên lạc giúp đỡ bạn một cách nhiệt tình thui).
    Cám ơn nhìu hì hì ....

5. notice

notice Member

Thích đã nhận:
    1
    Chào BabyMoth
    Bạn có thường lên SG không ? Nếu được thì cho mình đi cùng với, vì mình mới tập chơi thủy sinh, mà không rành về các loại cây, hic..Bữa nào rảnh thì cho mình gặp nhá

6. Des

Des Well-Known Member

Thích đã nhận:
    45
    Bữa nào có dịp về BH mình sẽ đem xuống dùm cho bạn, tạt qua anh codai mua là có chứ gì, mình cũng hay về BH lắm (nhưng chỉ quanh quẩn quanh khu A42 thui)