alo alo tin nóng hổi đây

Thảo luận trong 'CHIM HỌA MI ( Garrulax canorus )' bắt đầu bởi pham anh tuan, 2/8/10.

1. pham anh tuan

pham anh tuan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    771
    Để đáp ứng nhu cầu cho số đông anh em yêu thích chim họa mi trong cả nước,hiện các mod đã mở thêm trang QUÁN CAFE HỌA MI,vì đang thiếu người để làm chủ quán nên có lời kêu gọi mong tất cả các anh em có cùng đam mê hãy vào bỏ một lá phiếu bình bầu cho người có đủ đức đủ tài và thêm nữa là uy tín đứng lên làm chủ quán,RẤT MONG SỰ ĐÓNG GÓP NHẬN XÉT LỰA CHỌN VÀ LÁ PHIẾU BÌNH BẦU CỦA TOÀN THỂ ANH EM.Vì sự lớn mạnh của diễn đàn chim cảnh nói chung và chim Họa Mi nói riêng cho trang diễn đàn QUÁN CAFE HỌA MI đi vào hoạt động tốt hơn nữa.Thay mặt CÂU LẠC BỘ CHIM HÓT HÀ NỘI gửi tới các bạn lời cảm ơn chân thành nhất vì sự nhận định đánh giá và đóng góp nhiệt tình của các bạn!:applause::applause::applause:

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 07:44 PM ----------

Xin lỗi anh em trong thời gian diễn ra cuộc thăm dò ý kiến xem ai làm chủ quán cafe mình mạn phép được upp bài này lên trên nhá!

---------- Post added at 09:37 PM ---------- Previous post was at 09:31 PM ----------

trước khi các bác cho e lời thanks thì mời các bác vào bỏ phiếu cái đã

2. hoamirung

hoamirung Moderator

Thích đã nhận:
    4,650
    Tưởng cụ Tuấn vừa kiếm được em bạch Mi hahahaaaaaaaaaaaaaa. Đúng là cụ rất có tâm với Box Hoạ Mi. Nếu có tên cụ trong danh sách, em vote cụ 5 lần.

Last edited: 2/8/10
  3. pham anh tuan

Thích đã nhận:
    771
    @hoamirung bác cứ nói thế chứ nhìn avata của bác e còn tưởng tượng nhiều hơn nữa ấy chứ!bác cứ lượn như đèn cù trên này mà có mỗi việc làm mod lại từ chối ae,chán ghê!

4. hoamirung

hoamirung Moderator

Thích đã nhận:
    4,650
    Hehehe, lượn là nghề của em rùi bác. 1 ngày 16/24h online nên ko lượn sao hết giờ được!!! Nói thật với cụ là bận lắm, chim cò chả biết được bao lâu nên thôi để anh em khác có tâm huyết hơn làm thì sẽ tốt hơn cho box Hoạ Mi. Nhà em từ trước đến giờ vô duyên lắm, bán quán toàn lỗ thôi nên làm chủ quán có lẽ không ổn.

5. pham anh tuan

Thích đã nhận:
    771
    bác thấy ko khi trước e đã bảo các ae là phải nghe các đầu lĩnh tự nói về mình đã,cứ bỏ phiếu bừa mà ko để ý đến ý kiến của từng người về việc đó là ép nhau và ko thông cảm cho nhau đấy!

a_thiện, KtsBim, hoamirung and 2 others like this.
  6. Famer

Famer Member

Thích đã nhận:
    79
    em chào các bác:em cũng có ý kiến giống như bác Phạm anh Tuấn vậy.nhìn phiếu bình chọn thì em thấy 2 bác cùng xứng đáng cả,nên cũng chẳng bít chọn ai.nhưng nay lại thấy bác hoamirung xin rút lui vì lý do cá nhân.vậy ta chọn(bỏ phiếu) bác (tiencuong) thui.đã là Quán thì tất nhiên phải có chủ Quán rùi.là đội cũng vậy thui đương nhiên phải có đội trưởng(người dẫn dắt)vậy em mong rằng bác (tiencuong)gắng góp sức với (ban Quản Trị)diễn đàn để quản lý Quán.em xin bỏ phiếu,đặt niềm tin vào bác (tiencuong)em cũng mong AE trong Quán(đội) gắng chút sức lực nhỏ bé của từng cá nhân mình để bác (tiencuong)hoàn thành tốt.em xin hết !!! xin các bác vỗ tayyyyyyyyyyyyyyyyyy naòoooooooooooooooooooooo

7. pham anh tuan

Thích đã nhận:
    771
    này thì vỗ tay:applause::applause::applause::applause::applause::applause::applause::applause::applause::applause::applause::applause:

---------- Post added at 10:51 PM ---------- Previous post was at 10:31 PM ----------

bác cứ nói thế chứ ai đưa e vào là buồn với e đấy,phải hỏi trước có làm đc ko đã,mà hỏi trước là em chạy trước luôn hiiiiiiiiiiiiiiiiii

dunghip, KtsBim, hoamirung and 2 others like this.
  8. cuong.ngoc

cuong.ngoc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    642
    Em thấy bác nào làm chủ quán cũng ổn hết, cứ đi off mà được chủ quán cafe họa mi mời cafe thì còn gì bằng.

9. KtsBim

KtsBim Ăn ngủ Hoạ mi

Thích đã nhận:
    6,442
    Bác Tuấn nhà ta đưa ra làm em tưởng có khủng bố cho em xem. vào té ngửa người. Tưởng lại đc bia rượu thịt chó như hôm nọ:laughing::laughing::laughing::laughing:

10. hoamirung

hoamirung Moderator

Thích đã nhận:
    4,650
    Hahaha, Cuong.ngoc nói chuẩn đấy. Chủ quán thỉnh thoảng mời anh em cafe và tổ chức đi off chai thường xuyên là ok rồi.

11. mechimrung

mechimrung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,365
    Chủ quán đã không được hưởng lương cơ bản rồi lại thêm chú Cường xin cốc cà fê thì thôi rồi, hay để anh tự ứng cử với Ban quản trị lên làm chủ quán, mỗi buổi off mời chú Cường cốc cà fê nhá.

12. dunghip

dunghip Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,649
    Oai sao em tốt nghiệp từ trường CD du lịch khoa quản trị nhà hàng khách sạn các bác ko bình bầu cho em nhi???
    To:cuongngoc Hôm trước đi chơi có vui ko anh? nếu ok bầu em đi......
    EM đùa chút cho vui. Làm quản lý là mệt đấy các bác ạ vì làm ở vị trí này người quản lý sẽ bị rất nhiều áp lực từ mọi phía, trong diễn đàn cũng như ngoài c/s. Trong 5 bác nếu ai cảm thấy mình có khả năng, đủ điều kiện và đủ năng lực thì nên đứng lên đảm nhiệm trọng trách này. Em có 1 vài lời đóng góp như vậy và rất hi vọng quán sớm tìm được một người management và một người làm assistant manager.

13. hieubds

hieubds Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,414
    không thấy anh em nào trong TP.HCM có khả năng hết :( chán thật!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

14. chichchoe_lua

chichchoe_lua Well-Known Member

Thích đã nhận:
    56
    sao cái chữ ký của bác hoamirung lạ nhỉ.bác hộ xem kỹ lại một tí tị ti thôi xem có nhầm nhọt tí tị ti gì không nhỉ

15. KtsBim

KtsBim Ăn ngủ Hoạ mi

Thích đã nhận:
    6,442
    Nhân tài ẩn dật nhiều mà bạn ơi......................................................

minhpt, a_thiện and tiencuong like this.
  16. Harmonie

Harmonie Well-Known Member

Thích đã nhận:
    77
    Em tự bỏ phiếu em có được ko nhỉ hí hí........
    Các bác cứ có quán,chỉ cần em đến uống nước ko tính tiền là được hehe

17. cuong.ngoc

Thích đã nhận:
    642
    hôm đấy đi chơi vui quá ấy chứ, chú được ae tín nhiệm giao lên chương trình và thực hiện chương trình đúng là chuẩn thật.
    hôm đấy anh bận chút việc nên không theo được chương trình ngay từ đầu. Nhưng món chính thì vẫn được nếm đủ :-$

18. mechimrung

mechimrung Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,365
    :D
    Anh vẫn nhớ vụ hôm đó lắm đấy Cường nhé, em tham lắm, ăn thịt chó, mực rồi lại còn cứ sang mâm anh đòi ăn thêm thịt...:D

19. tiencuong

tiencuong Moderators

Thích đã nhận:
    3,448
    Chú qua Gò đi sẽ có cà phê mời chú, hai choác thì no cả chym (Khuyên nhé) kekekekek

20. cuong.ngoc

Thích đã nhận:
    642
    Bác cho em xin lỗi nhé, hôm đấy em phê lắm rồi nên cứ thấy mâm nào ngon thì em tạt vào làm.... ti thôi ạ!