Ảnh diễn đàn bị mất

Thảo luận trong 'Hướng dẫn sử dụng diễn đàn' bắt đầu bởi nguyenphuong, 8/8/05.

1. nguyenphuong

nguyenphuong New Member

Thích đã nhận:
    9
    Các bác xem lại thử, một số ảnh của các bài trong diễn đàn (phần chim khuyên) bị mất, không hiểu lý do tại sao cả........

2. coi77

coi77 Còi xương thể bụ

Thích đã nhận:
    3,790
    Thứ nhất là do những ảnh trên PTBK đã bị xoá hoặc linkdie thứ 2 là do hieẹ nay PTBK chạy không ổn định, một số IP bị chặn nên việc xem ảnh là rất khó khăn.

Đề nghị Mod nào còn tháy hình thì chuyển qua www.imageshack.us hộ mình nhé vì mình cũng không coi được hình trên PTBK

3. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,455
    Hiện tại tớ có bản downoffline ngày 4/5/2005 (thời diễn đàn cũ) bạn và mọi người thấy bài nào không có ảnh gửi link lên đây để tớ add lại ảnh nhé.

4. nguyenphuong

nguyenphuong New Member

Thích đã nhận:
    9
    Hiện tại tại máy tính của em hầu hết các bài trong diễn đàn có hình ảnh đều không thấy được (cùng một bài mà hình được hình mất), không biết ở chỗ các bác thế nào. Anh chi nào còn giũ phiên bản cũ thì up lại cho anh em với.

5. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,455
    Hiện tại trong 3 máy tớ dùng thử đều không bị hiện tượng mất ảnh, phần lớn các ảnh không nhìn thấy đều rơi vào site của photobucket, vậy bạn thử đưa lên đây một số lin để tớ kiểm ta cái

6. nguyenphuong

nguyenphuong New Member

Thích đã nhận:
    9
  7. coi77

coi77 Còi xương thể bụ

Thích đã nhận:
    3,790
    @all: Hiện tại đây là do lỗi của PTBK, mình đã KT và thấy tất cả các link bị die đều là ảnh up trên PTBK. Vậy có cách này để xem được:

Vào http://anonymouse.org/anonwww.html và copy cái link của trang web mà mình muốn xem ảnh vào và nhấn Suf anonymouse là nó sẽ ok liền.

Hãy thử đi bạn sẽ thấy khoái à he he

P/S: thanks bác longpt đã share cho em cái link này. Một lần nữa xin cám ơn bác.

8. tienbm

tienbm Người làm vườn

Thích đã nhận:
    6,455
    riêng mấy trang này mình vẫn nhìn thấy tất cả các ảnh, để lúc rảnh up sang site khác vậy