Anh em coi hộ nhé, em nó là vô địch hà tĩnh đấy

Thảo luận trong 'Chim Hoạ mi của thành viên' bắt đầu bởi hoami_pro, 3/7/12.

1. hoami_pro

hoami_pro Member

Thích đã nhận:
    18
    Em nó 3 năm lồng, gốc lạng sơn, đã từng chiến đấu 18 trận, trận đỉnh cao là 23 phút, em nó đã rút móng 1 em. Anh em xem đánh gia hộ nha
    [video=youtube;2o6ZCYSaDxg]http://www.youtube.com/watch?v=2o6ZCYSaDxg[/video]

Last edited by a moderator: 10/7/12
  2. mamaaroi

mamaaroi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    594
    UP lại hộ bác cho anh em dễ xem hơn
    [video=youtube;2o6ZCYSaDxg]http://www.youtube.com/watch?v=2o6ZCYSaDxg[/video]

Last edited: 3/7/12
  3. bachmivuong

bachmivuong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,538
    Chim đẹp.nhưng tôi thấy sao chim hình như đang yếu lửa. bạn chăm đều tay cho em nó lấy lại phong độ nhé. chúc mừng

4. TungNam

TungNam Active Member

Thích đã nhận:
    37
    vô địch hót hay là vô địch chọi hả bạn ơi??????????????

RUA01 and cuongquephong like this.
  5. akayhg

akayhg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    147
    Con này vô đối, nó vô địch cả 2 môn phối hợp đấy! Dánh trận đến 23p mà vẫn giữ được lông lá đầu mặt như thế thật bái phục???

cuongquephong and chimbochao like this.
  6. TungNam

TungNam Active Member

Thích đã nhận:
    37
    mình hỏi anh dũng với anh trung cung đình la những sát thủ chơi chim họa mi trong đó mà kô ai biết bạn nhề.có chém gió kô đấy?

cuongquephong, comnat and chimbochao like this.
  7. tunght

tunght New Member

Thích đã nhận:
    2
    Chim bạn Thế Anh phải không? nếu là con trước thì công nhận là chim đỉnh, chọi không cần mái hộ solo hơn 25p hihi ae phần lớn đều chứng kiến và công nhận. Còn của người khác thì chém gió...

cuongquephong thích bài này.
  8. HoQuangMinh

HoQuangMinh Active Member

Thích đã nhận:
    46
    Con này trong Hà Tĩnh mà vô địch như thế chắc cũng ko dưới 20 củ đâu nhỉ. Dân Hà Tĩnh chơi chim máu lắm. Nghe qua thấy các bác bán hơn cả sâm nữa thì phải...................?

tunght and cuongquephong like this.
  9. tunght

tunght New Member

Thích đã nhận:
    2
    Hì...cũng không đến mức ấy đâu bạn ah, của khôn người khó dù biết con chim cũng khó có mức giá thống nhất nhưng cái gì cũng có mức của nó chứ, chẳng qua có 1 ít người chi hơi mạnh tay nên giá tự nhiên tăng vọt, dân Hà Tĩnh phần lớn mua chim ở tình khác về chơi thôi.

cuongquephong thích bài này.
  10. mrrin

mrrin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    101
    nếu như con này vô địch Hà Tĩnh chắc ra Đà Nẵng chịu k nổi với 2 con nhất nhì của ông Thái rồi :)) . Nếu được mời bạn ra Đà Nẵng giao lưu cho vui. Tôi ở Đà Nẵng đã từng xem bao nhiêu trận của 2 con mi bác Thái đá chưa thua trận nào, quyết đánh đến chết :D . CON của bác mới chỉ đánh được có 18 trận và rút móng mới 1 em thì còn thua xa chim của bác Thái ở Đà Nẵng rồi :))

comnat thích bài này.
  11. Mr_Chao_Mao

Mr_Chao_Mao Active Member

Thích đã nhận:
    106
    Bác Thái đã bị hạ bệ rồi bác ah, vào ngày lễ Quốc Khánh 2-9 do anh Trực chơi Chào Mào Trung Mang trước kia và chuyển wa Mi chọi chưa được 2 năm ở Đà nẵng ,trận chiến 19 phút và con Bác Thái chạy 1 hơi không quay trở về,tiếp tới ngày 16-9 Bác Thái chưa phục tự cho mình nuôi giỏi đem ra lần nữa bị anh Trực chỉ dùng con bổi được 1 mùa mới vừa xong lông bổi đánh chạy chỉ trong 9 phút.Con bổi đó tên Xí Líp và Bác Thái hiện đang rất cay đấy bác :).Bác thử check thông tin mới nhất này xem đúng ko nhé

12. mrrin

mrrin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    101
    nếu như bác nắm thông tin như thế còn hơi yếu :)):)) con 30chai đó anh Trực mua của 1 người ở Sài Gòn gửi vào đã có tuổi lồng đc 3 năm rồi chứ k phải bổi đâu nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mình cũng công nhận con mới đó đánh rất hay nhưng...vẫn chưa đủ trình để đá vs mặt quỷ đâu nhé . Còn em Xì Líp mua của lão Sáu đen thì chưa dám đá vs con cụt hay mặt quỷ đâu :)):))

thansau thích bài này.
  13. Mr_Chao_Mao

Thích đã nhận:
    106
    vậy là bác nắm thông tin thế kém hơn em rồi,ngày 16-9 sau trận thua 2 tuần của con cụt,con cụt đem ra đá nữa và thua con Xì Líp 9 phút mà bác,bác check thử đúng hông nào :).Theo em biết thì thông tin này chính xác,em thì chơi chào mào thôi, nhưng em có người bạn thân chơi tại trường Mi đó mà,bạn em nó kể và cũng nghe nhiều người nói chính xác mà

Last edited: 6/10/12
    thansau thích bài này.
  14. mrrin

mrrin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    101
    mình nằm vùng ở đó liên tục k bỏ trận nào thì làm sao mak nhầm được. Chắc bác đã nge nhầm rồi, cái kèo xì líp đấu vs con cụt đáng lẽ ra đc đá vào hôm nay ngày 14/10/2012 nhưng đã bị hủy bỏ. Thay vào đó là xì líp đá vs con cánh trắng của Tịnh điên và cánh trắng đã thua trong vòng 4 phút.Bác nên xác minh lại cho rõ nhé.đừng nên nge người ta nói mak nhầm lẫn. Biết thì thưa thốt k biết thì dựa cột mà nge

thansau thích bài này.
  15. Mr_Chao_Mao

Thích đã nhận:
    106
    hỏi rồi nghe bác,bác nằm vùng mà thông tin gà quá vậy? Con cut của ông Thái đã bị thua con Xi lip 9 phút ngày 16-9 sau trận thua ngày 2-9.Thông tin chính xác, bác nằm vùng trên đó hỏi lại đi nhé.Cái câu " Biết thì thưa thốt k biết thì dựa cột mà nghe " này phải dành cho bác đấy.Trận con Cụt ông Thái thua con Xi líp ngày 16-9 chắc bác ko xem rồi đó.Bác nổ quá ah.Còn cái kèo con Lạng sơn của anh Trực với con Mặt Quỷ vừa rồi mình cũng có nghe nhưng nghe nói hủy rồi thình chính xác.Bác coi chừng nhầm Con Cụt với Con Mặt Quỷ của ông Thái nhé, nghe nói con Cụt của ông Thái sau khi thua 2 trận liền ông Thái đã đưa cho Ông Quý chột nuôi rồi.Hiện nay Ông Thái chỉ nuôi con Mặt Quỷ đang rụng lông.Ah mà bác tên gì?để mình hỏi thẳng bạn mình xem nó biết bác ko?

Last edited: 17/10/12
    thansau thích bài này.