Anh em mê cu ở Cần Thơ

Thảo luận trong 'Cu gáy cafe' bắt đầu bởi PHIOMON, 14/2/13.

1. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    cần thơ có ae nào đi gác lụp gác dò k mang máy, k ham bắt cu, chỉ khoái nghe gáy thì cho em theo =)).....mong dc kết bạn lập hội cho vui.
    sdt: 01232859294....cuối tuần làm vài chuyến hay cafe :x..cơ quan em có một bạn bị em dụ mê mê rùi kaka...

Last edited: 14/2/13
  2. thinhkocom

thinhkocom Well-Known Member

Thích đã nhận:
    424
    Cho e đặt trước ....một chân nha..hehe..còn một chân vẫn đang ở xa quá.Khi nào mọi ng đi cafe thì cho e hít khói ah kaka.Đang định đặt gạch bác một e bổi năm nay mà bác chỉ đi nghe chúng nó đấu thôi ah?

3. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    ae dưới này cũng đi gác chủ yếu bội cũng khó lòng nghe hết tiếng gáy con cu...bắt xg cũng khó lòng khẳng định hết... khó lòng chiêm nghiệm...em đang tập mồi thui khi nào dc vài con đi gác cho nó sướng ... nội nghe nó rao thui tít trên ngọn cây dưới này có nước ôm cây chuối rung rụng buồn chuối luôn chứ lị=))...mà ra dc mồi chắc cũng tèo mất chục con cu tốt rùi hichic...em phá mồi dữ quá ... chán...

4. tahuchien

tahuchien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    103
    Rãnh bạn qua cồn khương gác vài kèo thử xem sao? hôm rồi có đi qua đó mình thấy cu nhiều lắm. .

chaomao.org, centimet and PHIOMON like this.
  5. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    lâu rùi em cũng k qua đó tại đi có bạn mới vui, đi một mình chủ yếu em tập thui kiếm chổ nào có cu gần nhà trận còn khoái...bác có đi gác k có gì vào hội cu cho vui

chaomao.org and centimet like this.
  6. tahuchien

tahuchien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    103
    Mình ở Hậu Giang thỉnh thoảng mới đi CT, khi rãnh đi Hậu Giang làm vài kèo ở đây cao niên chơi cu nhiều lắm.

7. thinhkocom

Thích đã nhận:
    424
    Chà chà...nghe đến cu cò mà thèm quá đi.Bác PHI xem tình hình thế nào lập cái hội Cu Cần Thơ nhanh nhanh Cai đi nhở...rồi làm buổi giao lưu kèm theo cái phóng sự cho e cái đê!

hoangngantg and PHIOMON like this.
  8. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    hội thì k có chỉ có ae biết nhau rủ nhau đi gác chung cho vui...

hoangngantg thích bài này.
  9. khactri

khactri Member

Thích đã nhận:
    81
    Vậy cho em xin nhập hội với,em cũng mê cu lắm nhưng không rành về cu nhiều.A PHIOMON địa chỉ nhà ở đâu vậy.DT cua em:0972311212 Trí,có gì anh em allo uống cafe tán ngẫu chơi.

nghiavt and PHIOMON like this.
  10. thinhkocom

Thích đã nhận:
    424
    Vậy cũng vui rồi a PHI ah,gác cu xong rồi lại đi gác...chai là nhất đó.Từ hội nhỏ rồi mới thành hội lớn đó a,dục tố bất đạt mờ,chắc tại mọi người ở đó chưa biết nhau hết thôi.Cuối năm e vô đó chắc chắn hội sẽ có thêm một thành viên mưa mà!
    Chúc ae cu gáy CT mạnh khỏe và đoàn kết!

khietphukiet and PHIOMON like this.
  11. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    em ở cần thơ đường 91b gần bv đa khoa tw ....bác ở phan thiết ah xa quá bó cu =))...
    hội này k có ai thích nhậu hết hoho...dân nhậu nhiều chơi cu k hay dc đâu chắc 100%....vì ra ruộng cứ lầm bầm kiếm thịt cu về cháo thui mà cái này chỉ có dựt lưới là ăn chắc=))

12. hoangngantg

hoangngantg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,436
    dân nhậu nhiều chơi cu k hay dc đâu chắc 100%....vì ra ruộng cứ lầm bầm kiếm thịt cu về cháo thui mà cái này chỉ có dựt lưới là ăn chắc.
    -Chú Phi nói thế là bị mấy anh ưa nhậu kỷ luật đó nhe. Miền Tây giờ cu đất có nhiều rồi, những người chơi cu cũng nhậu dữ lắm đó, nhưng đâu ai thịt cu đất đâu nè.
    -Mai mốt đi Cần Thơ, gặp chú tui phạt một lít đế à nha! he he
    -Miền Tây mình khó lập hội yêu cu gáy quá hả chú? Mỗi người mỗi tính, nên khó thật!

PHIOMON thích bài này.
  13. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    kaka ý em là nhậu với gác cu mà ghiền nhậu hơn ấy cứ nghe ai rủ là vọt thế thì núp lùm chổ nào dc =))....chơi cu ae wen nhiều lắm cứ bữa nay og này ngày mai og khác có mà nhậu tới tết k hết hehe...lâu lâu gặp nhau cafe thui chứ cứ viện cớ lâu lâu ta mới nhậu một lần thì toi:laughing::laughing:

Last edited: 19/2/13
  14. maimetienggu

maimetienggu Member

Thích đã nhận:
    196
    Cu gáy cần thơ

Em ở gần nhà anh ne. Cho địa chỉ đi em ghe chơi, em moi tập chơi, cuối tuần rảnh theo hoc nghề.
    Em o Khu Dân Cư 91B.

PHIOMON thích bài này.
  15. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    ok bác có gì liên lạc em nhe cuối tuần mới rảnh ngày thường đi làm suốt chẳng có time phơi nắng cho cu nữa lúc trước em mê nuôi chim hót do phải chăm như con mọn nên thui giải tán thấy nuôi cu dễ dễ nên chơi thử ai dè nghiện luôn...bác ah...em hay ra chổ tiệm chim ở khu dân cư Hồng Phát chơi lắm...có gì ae ra đó cafe luôn

Last edited: 26/2/13
    yeuchimthucanh and dvantoanchip like this.
  16. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    chắc chưa có dịp chỉ cần ae mê cu thật sự thì dù ở đâu có cùng đam mê đến với nhau cũng tình cảm hơn .... dễ chia sẽ hơn ... mình có 10 thì ae cũng có 7 có 8....k thể có 10 =))=))

thinhkocom thích bài này.
  17. quockhanhkg

quockhanhkg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    355
    cho anh tham gia với cu phi dạo nay đợi hoài ko thấy cụ lên yahoo nc chơi

PHIOMON thích bài này.
  18. ngochuy_ct

ngochuy_ct Well-Known Member

Thích đã nhận:
    205
    may ae cho hoi neu muon co 1 chu chim cu de o nha cho no gay choi minh ton khoang bao nhieu,voi o dau co chia lai cho ae cung so thích vay

PHIOMON thích bài này.
  19. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    hihi lo chăm mấy con cu nên k lên chém gió dc lâu lâu tạt ngang thăm ae còn đó k..
    ....tùy con gáy chơi thì mua con giật lưới 150k đã có nuôi gáy lúa thóc lai rai...gáy kê mè thì 3-5 xị...gáy khách 500-1000k...gáy bổi nổi cứng 600k- vô giá...chưa nuôi thì chọn em gáy khách dạn dỉ dễ biểu chứ nuôi mấy con bổi nó nhảy tức lên đập lồng bỏ đói thì tội em nó...còn bác muốn vấn vào cái ngu này thì phải chuẩn bị tinh thần thép akka

ngochuy_ct and thinhkocom like this.
  20. nhanvt

nhanvt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    310
    Đúng như bác Phi nói nếu muốn nghe gáy chơi thì nên chọn con người ta đã nuôi lâu,thuần rồi để tích lũy k nghiệm cho bản thân.Giá thì khoảng 500.000vnd đến vài triệu bác àh.

PHIOMON and thinhkocom like this.