Anh em nào ở HN giúp với

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh gia cầm' bắt đầu bởi DANCHOIGAHANOI, 6/6/08.

1. DANCHOIGAHANOI

DANCHOIGAHANOI Member

Thích đã nhận:
    0
    chào anh em mình thích gà từ hồi còn rất bé . và cũng chơi gà tre đến chục năm rồi ,nhưng vì lý do nhà công việc đã bỏ hết . giờ lại muốm quay lại mua 1 em gà thái lan nhưng không biết ở đâu bán mà giá giờ 1 chú gà trống đẹp bao nhiêu vậy ?
    . anh em nào biết chỗ chỉ hộ mình nhé thanks.=^.^=™

2. trieukieu8284

trieukieu8284 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    390
    Gà thái bây giờ mắc lắm bạn àh! trống đẹp đúng tiêu chuẩn (mồng láy, gà trưởng thành chân khoản 2cm, đuôi nhỏng đứng, thân ngắn, lông mã dài, lông bườm dài, màu sắc sáng đẹp) giá không dưới 2 triệu, còn lại tùy theo người mua và người bán. :D mình chỉ giúp bạn vậy thôi.

3. DANCHOIGAHANOI

DANCHOIGAHANOI Member

Thích đã nhận:
    0
    hì cũng đắt nhỉ , nhưng đã ăn chơi đành nhắm mắt thui . cái quan trọng là gà đẹp mà chuẩn 99% là gà thái mua cũng không tiếc . với lại chẳng thấy ai ở HN bán .. 1 tháng nay rồi chay quanh các chỗ quen biết thì toàn gà chọi hix...

4. babygirl89

babygirl89 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    509
    ^^ dân chơi có khác không ngại tốn kém nhỉ nhưng gà ở hà nội để gội là đẹp như trên wed thì hơi khó kiếm nhưng gà chuẩn thì cũng không khó lắm . giá cả cũng không đến nỗi đắt đỏ như trông sài gòn đâu . Mai mình có hện đi coi gà khoảng tối mai bạn có thể gọi cho mình nếu gà trống đc mình sẽ chỉ chỗ cho bạn mua hoặc bạn có thể để sdt lại mình sẽ gọi cho bạn nếu thấy . vì mình dạo này hay đi tìm gà mái lắm .
    giang : 0935381984

5. bonchan

bonchan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    49
    Phải công nhận gà Thái ở HN dạo này ít quá mình cũng đang muốn kiếm 1 e gà mái mà khó như lên trời,hôm mình hỏi 1 con mái nhạn đang đe ngta đòi 600k nếu bắt cả đôi là 1tr trời đắt quá đi mất.
    Còn bạn DANCHOI nếu thích bắt thì alo cho mình chỉ cho có mấy đôi gà nhạn đẹp lắm nhưng phải 1tr đó mình là Đức sdt:0989345085

6. DANCHOIGAHANOI

DANCHOIGAHANOI Member

Thích đã nhận:
    0
    hihi cuối cùng cũng gập thầy chỉ đường đẫn lối rồi ...... cám ơn Đức nhiều nhiều nhé . nhưng hiên giờ mình đang bận công việc chưa đi dc có , vài bữa nữa có thời gian mình Alo đi cho thoải mái nhé .