Anh em ơi giúp mình với

Thảo luận trong 'CHIM KHƯỚU - SÁO - NHỒNG ( Yểng)' bắt đầu bởi thanhmon, 24/9/11.

1. thanhmon

thanhmon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    217
    Chẳng là mình kết em khướu này quá nhưng khi trả tiền mang chim vè đang đi đường thì nó kêu ro ro ro...... mình nghi khướu mái đem trả lại đổi em khác. nhưng vẫn kết em này hôm nay up lên ae em xem có phải trống không. Khi ở quán nó dữ quá mình đến gần nó mổ nếu thò tay vào trong lồng thì gãi thoải mái. bật tiếng Khướu trống, mái lên chỉ thấy múa loạn lên, chẳng thấy hót. Các cao thủ xem giúp em với nha, trống thì em làm luôn giá cũng mềm 1 triệu thôi. em cảm ơn
    đây là clip của em nó
    http://www.youtube.com/watch?v=YfPTeSTiKXk&feature=player_profilepage

TRINHHUNGCATQ thích bài này.
  2. finalfantasy

finalfantasy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    45
    Chưa nghe tiếng kêu e nó nhưng mình thấy nó đang căng hơi dzữ 60-70% là trống ,chỉ đợi nghe tiếng kêu nữa là ok. Con này nhìn chắc múa cánh múa đuôi đó bro. Giá rẻ cho 1 e khướu rồi. Mừng cho bro

3. Thánh Vương

Thánh Vương Well-Known Member

Thích đã nhận:
    102
    Chùm lông ở mỏ khá cao , 90 % là trống (mà 1 triệu thì chắc chắn là trống rồi vì khứu mái chỉ có thằng điên mới bán giá đấy )[-(. Mà bạn kết nó ở điểm nào ?? Nếu ở chỗ hung dữ thì hãy cẩn thận nhé , vì con này bị chủ chim cho ăn đói , chim đang bị suy nên mới hung dữ và dạn như vậy . Chứ bạn mua về cho ăn uống đủ chất thì nó sẽ không được hung dữ và dạn như vậy đâu .:laughing:

mrson, bocang, phudrc and 1 other person like this.