Anh em Thanh Hóa chém gió thành bão

Thảo luận trong 'Quán Cà phê Họa mi' bắt đầu bởi huynguyenprg, 11/6/13.

1. huynguyenprg

huynguyenprg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    610
    anh em nhà ta có khúc mắc gì với nhau vầo đây nhìn nhận vấn đề giải quyết.em lập pic này ra mong anh em đừng nhảy lung tung vào các topic khác:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:

2. khủng long

khủng long Active Member

Thích đã nhận:
    166
    vâng..............!!!!!!!!!!!!rất cảm ơn bác prg............................................

minhhanoi thích bài này.
  3. linhqh

linhqh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    384
    gửi hải em .trên diễn đàn em có thấy ai tham gia đánh giá một hội mi chọi không ,cá nhân trong hội chú ý kiến mặc chú nhưng một hội giống như gia đình chú vậy để đánh giá theo chú bây giờ học đại học rồi chú nghỉ sao ,chú xấu liệu gia đình chú có xấu không ...

4. khủng long

khủng long Active Member

Thích đã nhận:
    166
    em xấu chỗ nào, anh nói em nghe, anh cho em hỏi, anh lấy tư cách gì mà nói vĩnh viễn vào hội hay không vào hội......đó là quyền em
    vâng! anh là hội trưởng nhưng anh nói lập topic như thế là sai.....anh nên xem lại anh trước.,....... từ lúc thành lập hội em như thế nào mà anh nói thế
    em tặng anh câu này:" LÚC TÔI ĐÚNG KHÔNG ! AI NHỚ< LÚC TÔI SAI CHẢNG AI QUÊN"
    bao nhiêu cong lao em cống hiến vì anh em, chính anh là hội trưởng anh đã bao giờ cảm ơn chưa.\
    anh nhiều tuổi, khả năng thuyết trình nhiều hơn em....vậy em mong chỉ anh em mình nói chuyện cùng nhau

minhhanoi thích bài này.
  5. dunglequang

dunglequang Active Member

Thích đã nhận:
    753
    em ạ_chưa bao giờ AE Thanh Hóa lại đoàn kết như lúc nay..........Một tý gió man mát còn không huống gì là bão.........Còn việc của A Phương Quảng Ninh chắc chắn AE hội họa mi Thanh Hóa - Hồi Xuân - Quan Hóa là không, nhưng còn một số người ngoài thì anh không giám...Rất mong anh Phương Quảng Ninh & khủng long "Thủ Đô" cảm thông....
    còn không anh có trách nhiêm sẽ lấy tất chân dung từng thành viên pots lên để anh Phương Quảng Ninh nhận diện sẽ biết ngay.........

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:57 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:50 PM ----------

Em "linh anh" không cần trình bày nếu anh Phương Quảng Ninh & Khủng long "Thủ Đô" yêu cầu mình cứ pots ảnh của AE hội lên để các bác Quảng Ninh hiểu...

comnat, Hưng_PCT and chimnhatoi like this.
  6. linhqh

linhqh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    384
    anh sẻ không đôi co với chú trên diễn đàn nưa tí anh sẻ điện cho chú nhưng nhớ cầm máy. còn hội quan hóa không chấp nhận chú là thanh viên của hội đây là ý kiến của cả hội (mình anh không có quyền )

7. huynguyenprg

huynguyenprg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    610
    cháu lập topic này chỉ để anh em thanh hóa vào đây chém thôi bác dũng ạ
    cháu chỉ muốn xây cho anh em cái nhà để đở chậy lung tung thôi
    đã là chém gió vui chơi xả stret

8. khủng long

khủng long Active Member

Thích đã nhận:
    166
    vâng. rất cảm ơn anh........còn việc hội hè anh đã sai..........từ lúc thành lập em xin ai....mà nói xin......ai áp đặt em.....không ai có quyền....em từ bỏ cái hội từ lâu rồi....anh hãy nhớ kĩ lại....em mong anh bình tĩnh lại nhé. maý em hết phin....anh muốn nói chuyện anh gọi vào số kia......

minhhanoi and Hưng_PCT like this.