anh em xem nhận xét dùm

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi Mr_bao, 1/4/11.

1. Mr_bao

Mr_bao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    315

khetdo thích bài này.
  2. kimura

kimura Well-Known Member

Thích đã nhận:
    22
    gà lai nhẹ.......que bông chân trắng điểm...chập trái...gà tốt...chúc a lập nhiều chiến tích

3. namnhocvtvn

namnhocvtvn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    191
    theo mình thì em này gọi là xanh bông,gà lai,mồng ngã thuận,chân điểm,cựa đen.Chúc bạn may mắn.Thân.

4. Mr_bao

Mr_bao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    315
    cam ơn các anh em đã nhận xét.hôm nay thử cựa em nó đã giết chết con gà chuối chân xanh lai 75 tại chổ.

5. nntnam

nntnam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    29
    Gà tốt đó bạn. Que bông chân điểm cựa đen thì ok quá. chúc em nó có thêm nhiều thành tích.

6. sanglepro

sanglepro Active Member

Thích đã nhận:
    49
    gà ác thật , xanh bông ,chân trắng điểm , cặp kiếm đen,

7. Mr_bao

Mr_bao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    315
    cám ơn anh em đã nhận xét dùm em.vài ngày nữa em sẻ cho nó ra trận để xem nó lên được mấy x

8. gadacuasat

gadacuasat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    187
    bông thì có bông rối, có người kêu gà que lại có người kêu gà xanh, vậy chính xác thì kêu em nó bằng gà gì các bác???

9. jodo-nguyen

jodo-nguyen Member

Thích đã nhận:
    118
    theo mình chinh xác nhất là con đều bông , nhìn lông mã thì không giống gà que lắm...thân

10. thickgahay

thickgahay Well-Known Member

Thích đã nhận:
    73
    e cũng nghĩ con này là điều bông, hình mạnh, còn cái mồng chập trái này chắc nó đâm cựa vô tim ko qá trời, chúc e nó phạm tội nhiều hơn nua477 nghe anh!!!!!!!!!!!!!!

11. namnhocvtvn

namnhocvtvn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    191
    nếu bạn để ý kĩ lại thì lông mã em nó chính xác là gà we đó bạn,kô phải điều đâu.Còn như gadacuasat nói thì kêu em nó là xanh bông cũng được bởi vì cánh xanh.Đó là theo nhận xét của mình,có gì sai mong a e chỉ thêm.

12. Mr_bao

Mr_bao Well-Known Member

Thích đã nhận:
    315
    cám ơn các anh em đã nhận xét dùm.theo em nó là xanh bong.tuần này em nó sẽ ra trận nữa.ngày nào ra trận tốt anh em chỉ giáo dùm.em cám ơn!

13. jodo-nguyen

jodo-nguyen Member

Thích đã nhận:
    118
    cái vụ coi ngày này thì làm cho mình cãm giác tin tưỡng và tự tin khi ra trận cũng hay , nhưng mà mình hay dùng cách nhanh của mỹ là thẩy đồng xu , đầu tiên chọn một ngày mà cảm giác con gà có sức khỏe tốt và bản thân mình cũng thoãi mái về tin thần, như thế yên tâm cũng được một ít % rồi , sau đó dùng đồng xu chọn 1 mặt ra trận và 1 mặt không nên ra trận , búng mạnh lên tận trần nhà và khi rơi sẽ biết kết quả ngay khi chạm đất, cách này nhanh mà lại tạo cho mình 1 vẻ tự tin khi ra trận...góp ý vui thôi...nhưng mình cũng dùng rồi không biết ý kiến của chủ thớt thế nào..hihi...chơi theo phong cách của phương tây luôn...( vì bên tây có 1 số người rơi vào tình huống không biết nên hay không nên họ cũng dùng cách này để đưa ra 1 quyết định mà mình cảm thấy tự tin , và sau mỗi lần quyết định ấy thành công thì họ tin rằng đồng xu ấy sẽ là đồng xu may mắn của họ ) thông tin này mình hỏi từ 1 người bạn ngoại quốc..thấy cũng vui vui...biết đâu áp dụng đá gà được thì sao??..hehe...mặc dù là mê tín nhưng nó cũng cho ta được vài điểm về tin thần.....phần còn lại thì....." cựa sắt trả lời "