Ảnh những cuộc thi và ng đoạt giải

Thảo luận trong 'CHIM VÀNH KHUYÊN - Chim Khoen (Zosteropidae)' bắt đầu bởi Hien_Architect, 2/4/08.

1. Hien_Architect

Hien_Architect Well-Known Member

Thích đã nhận:
    435
    Một số hình ảnh các cuộc thi gần đây:

2. Hien_Architect

Thích đã nhận:
    435
    Mong mọi ng thông cảm, số ảnh ở đây không đầy đủ tất cả những người được giải và nội dung những cuộc thi, nên đc cái nào hay cái đó. :D

3. ltdhong

ltdhong Người giúp việc

Thích đã nhận:
    9,234

Cái lồng này độc thiệt, nhìn đã quá trời .

4. mienxaocuabe

mienxaocuabe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    107
    ảnh đẹp lắm có cái lồng nhìn khủng quá của bác nào thế ,em mà nhìn thấy cái lồng đó trao giải nhấtluoon

5. Hien_Architect

Thích đã nhận:
    435
    Ảnh 2 lồng đục

6. minhhp2002

minhhp2002 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    252
    không hiểu bác DŨng nhà Kiến An Hp lên hà nội giám khảo bao giờ vậy nhỉ. Người Hp đi xứ khác có tài quá, khâm phục.

7. Cuncon

Cuncon Member

Thích đã nhận:
    15
    hehhe :D
    Bac Minh hp oi
    bác có con khuyên già bị mất 1 ngón chân đó, bác chuyển cho em để em chơi đi:laughing::eek:

các bác cho em hỏi cái lồng thứ 2 ở bên phải là lồng tích gì thế nhỉ

Last edited by a moderator: 3/4/08
  8. dinhmenhhp

dinhmenhhp Member

Thích đã nhận:
    5
    dũng kiến an đứng chỗ nào vậy chơi chim lâu chưa mà tài cao vậy làm ban giám khảo cơ cơ à hay nhỉ ...:laughing:

9. umbro

umbro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    hôm thi bên gia lâm em cũng qua xem.hôm đấy thực sự là em thích chú k ở lồng đen hơn.mà đến lúc thi nhất nhì thì hơi có phần em thấy rằng hơi thiếu công bằng cho chú k ở lồng lùn.theo ý kiến của em chú k đó đoạt giải nhất mới đúng,khuyên hay-dáng đẹp lại siềng líu nữa mỗi tội lúc chú ở lồng cao líu chú ở lồng lùn mải ăn.hót mãi cũng phải cho nó nghỉ ăn lấy sức chứ.thi quả cuối tranh nhất nhì hơi ít thời gian

10. minhhp2002

minhhp2002 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    252
    Bác dũng kiến an ơi! tháng 5 HP tổ chức thi khuyên. Không biết bác có về ao nhà làm trọng tài không. Mấy lần thi em không thấy bác trong ban giám khảo (Bụt chùa nhà không thiêng rồi...)

11. dinhmenhhp

dinhmenhhp Member

Thích đã nhận:
    5
    cho hỏi tí có phải bác dũng kiến an nghe nói là người chuyên cung cấp mồi cho anh em hải duơng ko nhỉ lếu đúng ...thì có lẽ ao nhà hơi chật thìphải :laughing:

12. khuyenliu12

khuyenliu12 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    16
    bạn dinhmenhhp nói đúng đấy.Bạn muốn nuôi chim cánh tiên thì gặp A Dũng KA đảm bảo ko cánh tiên ko lấy tiền:laughing::laughing::laughing:

13. khuyenliu12

khuyenliu12 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    16
    theo tôi được biết thì Dũng KA chơi khuyên phải được hơn 3 năm rồi đấy.cũng có nhiều kinh nghiệm nên mới được làm giám khảo ở HN:applause::applause::applause:

14. Lưu Khang

Lưu Khang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    43
    chà chà, nghe thấy hội thi chim máu quá ! Kiểu này em phải về cho chim nghe nhạc MOZA thôi các bác ạ, mong năm sau nó sẽ đủ điều kiện để thi thố !

15. sonke

sonke New Member

Thích đã nhận:
    0
    Hiển ơi làm ơn cho anh em trong diễn đàn biết danh sách tên những người đoạt giải trong cuộc thi Bách Thảo vưa rồi được ko ??? mà sao chỉ thấy đăng ảnh những người nổi tiếng thôi à ??? còn những người mới chơi 1,2 năm mà đoạt 2,3,4 giải đâu cả rồi mà ko thấy mặt để cổ vũ tinh thần và để tôn vinh hả em ??? anh nghĩ Diễn đàn này đâu phải là chương trình Quảng Cáo đúng ko em ???

16. Hien_Architect

Thích đã nhận:
    435
    Ở trên diễn đàn em không quảng cáo cho bất kỳ 1 ai cả hay lăng xê 1 ai.Những cái ảnh chim khuyên em up lên đều là những con chim có thật và đăng lên đây để chia sẻ cùng anh em biết chứ không có mục đích buôn bán hay làm hàng.Có thể nói = 1 cách này hay cách khác nhưng ko mang tính lợi ích cho cá nhân.
    Ảnh những ng được giải này do anh Cường DL cung cấp cho em nên có ảnh nào thì em sẽ cho ảnh đó lên chứ không phải là chọn ng đưa lên.
    Danh sách được giải trên BT em không có và cũng chưa lấy đc.
    Các thông tin đc đưa lên đây, không mang tính thiên vị hội hè nào cả.Tất cả những j em có em đều đưa tất cả lên.

17. Hien_Architect

Thích đã nhận:
    435
    @sonke: còn chuyện anh nói quảng cáo???
    Nếu như quảng cáo thì em phải đạt đc 1 lợi ích gì đó mới là làm quảng cáo.Quảng cáo để đc cái gì khi mà up hộ ảnh chim cho mọi ng.
    Nếu anh là ng được giải mà ko có mặt ở trên thì anh hỏi anh Cuòng xem là có ảnh của anh không?...Hội cũng không có thợ ảnh mà anh Cường cũng chỉ chụp vui rồi đưa cho em,và em cũng chẳng đc j khi mà up ảnh lên đây cả.
    Mục đích mà em up ảnh lên đây là muốn dựng cái trang vành khuyên của aqua này phát triển mạnh lên, trở thành 1 địa điểm để những ng ở xa cũng biết thông tin.Ng ta bận công việc ko đi đc cũng có thể biết đc thông tin. Ngoài ra để các vùng khác ngoài HN cũng đua nhau lên đc.Chứ lên mà chỉ đọc các thông tin thì nhàm lắm. Chính thế nên em hay up ảnh lên đây.

Nếu anh có ảnh thì send wa cho em, em sẽ giúp vô tư, không phải vì quen biết hay không quên biết

18. tapchoikhuyen

tapchoikhuyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    488
    em ủng hộ anh Hiển ,em đi làm cả tuần đến ngày CN thì lại dành cho vợ :D ,nên ít đuợc đi dao du nên mong anh và các anh em nếu có DK chụp hình khuyên và các dải thi đấu nên cho anh em biết mặt và khâm phục tài năng chăm bẵm ,và để biết những con khuyên hay sau đi duợt ,em còn tránh
    mấy con đó ra không mộc nhà mất mỏ thì toi kekekekke

Last edited by a moderator: 10/4/08
  19. huyLX

huyLX Member

Thích đã nhận:
    0
    Tôi ko dám nói cậu quảng cáo cho ai?????? nhưng rõ dàng cậu có thiên vị. Đây nhé cậu xem trên ảnh thì rõ thôi! Cái ông mặc áo đen & lùn lùn tóc ngắn bên trên có những 02 ảnh cơ. Tôi nói ko biết có phải ko nhưng cậu thử xem lại có đúng ko????????? :applause:

20. TDPhi

TDPhi Thành viên chính thức

Thích đã nhận:
    673
    Thôi các bác tranh luận làm gì, Hien_architech đã giải thích rõ rồi mà, ảnh có hay không, nhiều hay ít là do ông cầm máy chụp, Hien_architech chỉ là người gửi bài và ảnh thôi.