Anhnhxxi với Festival 2006

Thảo luận trong 'Các vấn đề xung quanh cá Rồng' bắt đầu bởi Devon_Melfice, 10/9/06.

1. Devon_Melfice

Devon_Melfice Well-Known Member

Thích đã nhận:
    21
    Hôm nọ có phải anh anhnhxxi có gian hàng ở Hội chợ Tao Đàn ko? Em ở HN nhưng nghe có nhiều người nói vậy :).

2. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    Không thấy ảnh post hình cá anhnhxxxi tại Hội chợ nhể? Anh lamvn có chụp thì post lên đê

3. Devon_Melfice

Devon_Melfice Well-Known Member

Thích đã nhận:
    21
    Em thấy ảnh này trong topic ABV tham gia hội chợ sinh vật cảnh, có người nói là anh anhnhxxi, ko biết có đúng ko? Nhiều người cũng thắc mắc vậy lắm :D..

4. haituonglong

haituonglong Giáo sư

Thích đã nhận:
    78
    Ờ, đúng rồi đấy, trông giống Hàn Xẻng nha. Giống Profesor nữa đấy. Oái, mà cá Rồng đâu zậy ta? Ai chụp đưa nốt lên nèo

5. Son Q4

Son Q4 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    124
    Chỉ có con cá trên tường thôi......ngoài ra k có con nào ngoài con người cả........
    he he he em ở đó suốt mà.....

6. pine765

pine765 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    21
    Cá rồng cũng chẳng nên đem đi đem lại làm gì nhiều,giống này đỏng đảnh lắm hoảng lên là nhẩy lung tung có khi hối chả kịp,có lẽ vậy nên chẳng ai dám đem cá rồng ra hội chợ cả.

7. Logan

Logan Active Member

Thích đã nhận:
    4
    Cái bác đeo cạp chéo trong hình la bác anhnhxxi đấy,hihi...Bác ấy dùng thuật ẩn mình kín wa' ! Ah, có anh em nào ở TPHCM k, hôm nào hẹn nhau di xem cá rồng đi. Hôm trước mình thấy trên đường Lý Chính Thắng có mấy em QB, KLHV và Super Red nhìn cũng tươi lắm, giá cũng được được,có certificate có date. Nhất là mấy em QB thì mình thấy hơi bị được, có 2 em vàng, 3 em xanh và tím, vảy đã lên tới trên lưng cả rùi. Mình mún rủ các bàc đi xem cùng để đánh giá góp ý, vì mình chưa có nhiều kinh nghiệm. Mong các bác giúp đỡ lính mới. Đây là số fone của mình: 0988 666616-Loc. Các bác liên lạc nhé!

8. Tung Vung Tau

Tung Vung Tau Member

Thích đã nhận:
    0
    Sore ! Anhnhxxi ?? mình nhìn hình của các bạn đưa nên . mình đoán anhnhxxi là dân tiếp thị cho thị trường cá rồng Indo ????

9. lamlang

lamlang New Member

Thích đã nhận:
    0
    sao bác biết hình trong ảnh là anhxixi ?
    bác là thành viên mới mà đã biết anhxxi là ai rồi trong khi các thành viên .. cũ thì lại ứ có ai biết giống như f51 ấy muốn biết anhxxi từ lâu lắm rồi còn không được nữa nè huống gì là Cá của anhxxi . phải không đồng chí f51 he he :")

10. f51

f51 Gấu

Thích đã nhận:
    11
    yes yes chứn xác ! đồng chí lamlang chỉ có nói đúng tâm trạng của tớ he hE

11. anhnhxxi

anhnhxxi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    34
    Mình khẳng định bác Logan nói đúng, chính hắn trong hình là anhnhxxi

@haituonglong nói dúng ,hình giong professor va xi tau, ngoài đời cũng thế thật.

12. anhnhxxi

anhnhxxi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    34

Lúc đầu không tính tham gia vì chi phí gian hàng và các chí khác khá nhiều, các chú Indo và Sigapore động viên, cứ tham gia họ tài trợ thế là mình đặt liền, nhưng vì đặt chỗ muộn ngày 31/08 thì 1/09 là khai trương, chưa chuẩn bị kịp, póter in còn không có để treo, phải hết ngày hôm sau mới có để treo lên, bác lamvn có biết chuyện này. Gian hàng mình khuất nhất vì thực ra không ai nhận gian hàng này, ban tổ chức cũng định là cho dẹp luôn để khỏi choán chỗ.

Mình cũng phát được trên 2000 brochure photcopy, còn 700 brochure gốc đem qua bởi các bác INDO và SING thì hết sạch. Nhiều người mê cá Rồng nhưng ẩn mình, hôm tham gia hội chợ nhiều cao thủ võ lâm lắm, nhưng họ chẳn tham gia diễn đàn. Thật tiếc.

Nhưng dịp tết này mình se mang cá ra. Kỳ này cũng phải chuẩn bị mang luôn cả gạch lót nền vì vừa qua một số hồ cá tham gia hội chợ bị xập do đầt nền yếu và mưa nhiều làm sói mòn đất.

13. f51

f51 Gấu

Thích đã nhận:
    11
    Trời ơi người trong ảnh là pác anhxxii dẹp zai đó hả , người đã đẹp thì chắc Cá phải đẹp lắm nhỉ ?!
    Nhân vật chính không xuất hiện cho dù diễn viên phụ họa có đẹp như diễn viên hàn quốc thì cũng không thành bộ phim được -
    đạo diễn ( kiêm diễn viên ) anhxxi cho em hỏi 1000 con cá rồng mà bác ở đâu thế ???
    :")