Bác nào biết về LH mặt trời đỏ kô?

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi ZERO123, 16/5/07.

1. ZERO123

ZERO123 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Chào các bác !
    Xin hỏi các bác, có bác nào biết về giống cá mới (tên là mặt trời đỏ ) kô vậy ? Vì mình ra tiện thấy giống lạ mình hỏi người ta nói thế, mà nhìn cũng ngộ thật . anh em nào biết về nó kô hay có nuôi chú nó chưa cho mình biết đôi chúc thông tin nha.

2. nice_fish

nice_fish Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Lại một giống mới nữa. Chắc đây là giống mới lai tạo và chủ nhân của nó đã chọn một cái tên khá kêu đấy, nhưng không biết nó thế nào? Nếu đẹp thì rất có thể nó sẽ tìm được chỗ đứng và chúng ta lại có thêm một giống mới.....

3. LongXD

LongXD Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    Ôi ! choán quá #:-S tên của la hán nghe qua nhức hết cả đầu ~X( =)) . Mình nghỉ không có loại này đâu, tên í là chủ tiệm chế ra đó:laughing: . Có lẻ tốc độ cập nhật giống mới của mình bị rùa hay sao í

4. kietnguyen

kietnguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    cái tên này nghe hay quá nhỉ,nếu nhà ai có nuôi thì up hình cá lên cho mọi người xem với nha,cám ơn.

5. haiminh_nguyen

haiminh_nguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    57
    To all: tên cá giờ nghe kêu nhức cả đầu các bạn nhỉ.nhưng mình nghỉ chủ tiệm cá này địch tên ra tiếng việt quá a, chắc nó là con thuộc giống red sunking quá a,con này anh CongVinh hình như có mà ha