BẮC NINH MUA GÀ MỒI

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi phamvansangvn, 19/8/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. phamvansangvn

phamvansangvn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    337
    EM ĐANG CẦM MUA MỘT CON GÀ RỪNG MỒI BÁC LÀO CÓ THÌ CHO EM XIN CÁI GIÁ VÀO INBOX XIN CẢM ƠN BÁC LÀO Ở SA NHƯNG CÓ THỂ GỦI DA ĐƯỢC HÀ NỘI THÌ EM CÓ THỂ NÊN LẤY ĐƯỢC XIN CẢM ƠN

2. capxuanhuy

capxuanhuy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    125
    rất vui vì có ae ở xa nhưng có chung niềm đam mê, người có gà mồi thì nhiều nhưng đa số họ không bán đâu bạn vì đam mê mà. bạn hãy làm quen các ae trên diễn đàn trước rồi từ từ sẽ có thôi ^^
    mà bạn nè, đọc bài của bạn có nhiều người không hiểu đấy, lần sau viết cho chuẩn chuẩn tí nhá :!

3. minhtientn

minhtientn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    600
    hj mình ở trong nam gần nhiều người nuôi gà mồi hay lắm nhưng bạn ở xa quá nếu gần mình chỉ chổ bạn mua góc gà mồi này hay mai bổi lắm

4. phamvansangvn

Thích đã nhận:
    337
    vâng em sin chào tất cả mọi người có thú chơi trung là gà rừng,em cũng thích gà rừng về phong thái oai hùng nhưng bước đi oai vệ và tiếng gáy là lạ nghe rất rễ chịu,ở ngoài bắc thì gà rừng cũng có nhưng đã nhiều lần vào rừng ăn đợi nằm chờ mong bắt được một con mang về thuần chủng để chơi mà không tài lào bắt được,lay quyết định nhờ mọi người mua hộ em một con gà mồi về vừa chơi và đi rừng bẫy gà rừng vì em vẫn thích tự tay mình bắt một con gà mộc về thuần háo xem sao,tài an nói của em hơi kém mông mọi người thông cảm

5. minhtientn

Thích đã nhận:
    600
    bẩy gà rừng củng có nhiều cách lắm bạn ơi ngoài mình có người bẩy bằng mái không cần gà mồi nửa nhưng bẩy giò phải nhiều bạn kiếm 1 clip gà rừng gái thu vào mái đem đi bãy thuần gà mới khó chứ tới mùa bẩy bắt bổi thì dể hơn thuần nhiều thân!

6. phamvansangvn

Thích đã nhận:
    337
    vâng đang mông chờ và hồi hộp không biết có mua được em lào không

7. Chí Tình

Chí Tình Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,085
    Nếu có nhu cầu mình sang lại gà mồi cho, giải nghệ luôn. Dành thời gian chăm mấy em công.

mayrau9018 thích bài này.
  8. minhhieu_tn

minhhieu_tn Black list

Thích đã nhận:
    6
    a đã gọi cho e rồi thì phải
    e ở thái nguyên đó
    e có 3 con a lên bắt con nào thì bắt
    0986060633

9. phamvansangvn

Thích đã nhận:
    337
    sao khó khó quá nhỉ gà mồi không có thì nhờ mọi người tuyển cho một cặp gà f1 cũng được,lại thêm một ngày hi vọng

10. minhtientn

Thích đã nhận:
    600
    up cho chủ thớt mau kiếm được gà mồi hayyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

11. heongungay

heongungay Member

Thích đã nhận:
    20
    Có anh Chí Tình share cho rùi kìa bạn, anh ây tính giải nghê luôn rồi đó:D

12. nhocalone

nhocalone Well-Known Member

Thích đã nhận:
    592
    Vài lời mạo muội: nói thật với bạn rằng khi thấy bạn hỏi chia lại gà mồi mình cũng nghĩ chuyện chia lại gà mồi nhưng vì 1 số lý do nhạy cảm nên đành nhìn thôi chứ nếu mà có lên tiếng thì lại có anh em khác nghĩ mình là thương buôn thì khổ

---------- Bài viết thêm vào lúc 07:30 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:25 PM ----------

Anh Tình sao lại thế anh,ko chơi cùng anh em cho vui,mấy em công cũng chăm chung với gà được mà,sau 1 thời gian tìm tòi thì nay em đã mở rộng tầm nhìn thếm món mới đó anh,Chim Săn Mồi,hihihihi,đang sở hữu 1 em ưng Ấn Mái xinh lém,hehehehe,có cần em giúp gì thì phone em nhé,kinh nghiệm huấn luyện và chăm sóc cũng khá vững rùi anh,hiện em cũng đang tham gia chung với các anh em bên diễn đàn chim săn mồi việt nam mình đó,có giao lưu với các quốc gia Châu âu nữa,cũng hay lắm anh,thân gửi anh

13. Chí Tình

Chí Tình Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,085
    Tiếc rằng con chim ưng anh sẩy mất rồi Huy ơi, đang tìm 1 em khác đây. Thế con ưng của em huấn luyện đến mức nào, cố gắng chăm sóc nhé. Anh vẫn chăm mấy em gà mà nhưng thời gian bữa nay anh cũng bận, và vì thấy người ta cần thì anh sang lại thôi chứ anh cũng buôn bán gì đâu. Nếu không thì để lại mùa tới đi đánh tiếp. Mấy con công của anh nay cũng tạm ổn, hy vọng đừng có gì xảy ra nữa.

Last edited: 22/8/12
  14. trihuynh

trihuynh Guest

Chủ đề này hỏi mua gà mồi. Đề nghị bạn phamvansangvn đăng trên box trao đổi, mua bán gia cầm và thú cưng. Tôi sẽ đóng chủ đề này tại đây.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.