Ballas Saloon_rock bar

Thảo luận trong 'Chuyện khác - Chúc mừng - Thư giãn' bắt đầu bởi mienxaocuabe, 19/8/07.

1. mienxaocuabe

mienxaocuabe Well-Known Member

Thích đã nhận:
    107
    :x :applause: những anh em nào ngoài tình yêu dành cho con k mê rock và guita thì hãy đến với ballas saloon địa chỉ 105 D7 ngõ 4D phố Dặng văn ngữ_Hà Nội.Đến với một rock bar với guitar for you, bạn thoải mái tìm hiểu với gui tar thoai mái với sự phục vụ nhiệt tình ,và nước uống thì cũng rất ngon rẻ( ở đây em phục vụ xinh lắm , nói chuyện hay ) xin mời anh em đến tham quan , hàng tháng có những show nhạc rock cực kì sôi động cảm giác như sống lại một lần n ữa.Well Come to Ballas Saloon with gui tar for you!

2. missoai

missoai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    bạn lên 4room về khuyên để tiếp thị đây a?
    một cach maketing hay quá!thế ở đó có chỗ để cho khuyên k?biết đâu nghe rock khuyên lại hót hay hơn và du dương như những bản nhạc ghita nhỉ?

3. K mà nge Rock thi trắc líu lúc kăng lúc nhỏ như bản tinh ca BALAS,phải ko hả bạn.
    Mà hình như bạn là một người thích nge Rock thì phải
    bạn nge theo thẻ loại nào ? nặng hay Rock nhẹ
    còn ban nhạc bạn thích ai?

4. missoai

missoai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    to k thich nghe rock, chi thich nghe gita thoi.tai thay ban mienxaocuabe maketing nên mới viết vậy thôi.
    chứ khuyên mà nghe rock chắc nó cũng bị sock luôn mất thôi.sợ lắm

5. baba_omchuoi

baba_omchuoi Member

Thích đã nhận:
    0
    nổ quá !!! quá nổ

:(
    hic chuối thế có mỗi em phục vụ mà ở đâu cũng quảng cáo chán ! quán vào nghe đau đầu bỏ xừ, nước uống thì pha chán, tự mình quảng cáo về mình mới sợ chứ[-( [-(