Bán đấu giá - gà tre lai rừng- ủng hộ 50% cho quỹ từ thiện ABV hướng về Miền Trung.

Thảo luận trong 'Giao lưu gà chọi - gà đá' bắt đầu bởi xuanvachua, 21/10/13.

1. xuanvachua

xuanvachua Well-Known Member

Thích đã nhận:
    111
    Tham gia diễn đàn cũng chưa lâu nhưng nhìn những hình ảnh tang thương của Miền Trung mình không cầm lòng được. Muốn đóng góp 1 cái gì đó dành cho những con người nghèo khó, suốt ngày phải gánh chịu những mất mát, đau thương.
    Hôm nay mình mạn phép xin Mod cho mình đăng bán con gà tre mà mình nuôi nó từ bé tới giờ, vẫn còn rin 100% , chỉ cho xổ đòn để thấy nét đá ( canh chặn và thả boom).

Mình xin ủng hộ 50% tiền bán con gà cho quỹ ABV làm từ thiện. Mọi liên lạc xin nhắn tại inbox.
    Thông tin về con gà, tre lai rừng, 1,2kg cũng chưa hết trạng ( mập chắc cũng 1,3kg) rất xung, xổ không sợ chạng nào. Gà cha chỉ win 1x sau đó không đá nữa để làm nọc vì thấy thương con gà quá. Gà đăng bán hiện đang ở Bà rịa vũng tàu.

Ngày bán đấu giá 22/10 kết thúc vào ngày 10/11/2013
    Giá khởi điểm 500k.
    Mong mọi người ủng hộ cho chương trình.

GÀ BÁN:

GÀ CHA:

url=http://upanh.com/view/?id=briecbeu4kf]
    [​IMG][/url]

Last edited: 21/10/13
  2. xuanvachua

Thích đã nhận:
    111
    gà xấu quá hay sao mà các bác không ủng hộ chương trình vậy. Có gì cũng nhắn nhủ cho em biết nha các bác.

3. Nhân_MSN

Nhân_MSN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    302
    phụ anh trai phát đầu : 600,000 vnd :applause::applause::applause::applause::applause:

hai_tung07 and xuanvachua like this.
  4. ca_chep

ca_chep Well-Known Member

Thích đã nhận:
    128
    gà đẹp úp cho quỹ từ thiện :D

xuanvachua thích bài này.
  5. killert113

killert113 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    852
    nếu bác ủng hộ quỹ từ thiện thì ủng hộ 100% tiền bán luôn chứ bác chỉ ủng hộ 50% thì chẳng khác nào bác bán gà ( dùng danh nghĩa đấu giá để được giá cao, chưa gì mà giá khởi điểm 500k )

6. xuanvachua

Thích đã nhận:
    111
    uhm, bác nói cũng đúng theo lý của bác. Mình thì có lý của mình, cũng không xấu đến nỗi vì tiền bạc như bác đâu, cần tiền thì mình đã bán ở nhà cho gọn nhẹ rồi. Vì Ủng hộ quỹ ABV 50% còn lại 50% ấy để ủng hộ nơi khác nữa bạn à, mình còn tham dự vài forum nữa mà, ở bên nào cũng kêu gọi hết nhưng chỉ có bên đây là có chương trình bán gà như vầy. Mình rất muốn chia sẻ 1 cái gì đó chứ chẳng phải cần chi đồng tiền đó đâu. Cám ơn Nhân_MSN nhé và bạn đã góp ý nhé.

hai_tung07 and killert113 like this.
  7. killert113

killert113 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    852
    nếu đúng là ý bạn như vậy thì mình xin lỗi.........................

8. mupxxit

mupxxit Well-Known Member

Thích đã nhận:
    558
    mình nghĩ đã đấu giá thì ủng hộ từ thiện 100% luôn, còn 4rum khác thì ủng hộ theo cách khác, làm vậy ae tham gia đấu giá an tâm hơn

gatumi and cocbc like this.
  9. tritenan

tritenan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,786
    forum này mà cho bán trinh làm từ thiện là mình bán xong tặng 100% do forum liền luôn.

ChienBinhTan thích bài này.
  10. hai_nikita

hai_nikita Well-Known Member

Thích đã nhận:
    285
    lâu không vào thăm diễn đàn thấy bác này post bài có lý này . bác cho e giá trinh của bác . nhà có 2 con đang có nhu cầu . kaka đùa tí cho vui bác đừng trách e tội nghiệp e nha a . mong được giao lưu với các ae

ChienBinhTan thích bài này.
  11. Nhân_MSN

Nhân_MSN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    302
    không biết còn cái lỗ nào chưa bị phá mà đồi bán trinh vậy anh =))=))=))=))

12. ChienBinhTan

ChienBinhTan Thành viên tích cực

Thích đã nhận:
    4,631
    Còn cái lổ mủi đó em..... .

---------- Bài viết thêm vào lúc 08:12 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 07:07 PM ----------

Nếu chú gà đấu giá này chuyển 100% tiền đấu giá vào ủng hộ đồng bào miền trung thì mình nghĩ bây giờ giá của nó chắc trên 2t......

xuanvachua thích bài này.
  13. dung_doanke

dung_doanke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    712
    Mới đọc thấy bài viết này. Co´ vài lời chia sẽ có gì mấy bác đừng ném đá tội nghiệp e
    đó giơ` mình nghỉ vật đấu giá luôn là món đồ đẹp hoặc là món đồ hiếm. Vì giá trị bên trong của nó nên cần một khoảng tài sản nào đó để đổi .nhưng nhiều người thích nên mới khó. Vì vậy mới có việc nhiều người sẽ trả giá cho bằng được để sở hữu món đồ đó.
    Việc làm của bắc rất hay rất ý nghia~ nhưng nói thật con gà của bác nó không đẹp không hiếm
    nhưng dù sao cũng càm thấy được tấm lòng cao cả của bác dành cho quê hương dành cho dân tộc Việt Nam này

14. xuanvachua

Thích đã nhận:
    111
    cám ơn bác đã có nhận xét. Em biết là con gà của em không đẹp và hiếm nhưng nó đối với em cũng là 1 con gà quý. Vì em nuôi nó từ bé, chứng kiến sự trưởng thành của nó, và trong bầy chỉ có nó là sự lựa chọn của em vì những chú còn lại em đã cho ra đi theo ông bà. Chẳng ai nuôi cái loại gà vớ vẩn cho tốn thời gian và tiền của, em cũng đã kiểm tra và thấy con gà này cũng có tương lai, lớn thì em chẳng dám nói nhưng đá hàng xóm thì chắc cũng có thành tích. Chỉ hy vọng anh em ủng hộ cho chương trình từ thiện mà thôi, còn nếu đến hết thời gian đấu giá mà nó không được giá trị gì thì em sẽ bán ở nhà của em, được bao nhiêu em vẫn ủng hộ 50% cho quỹ.

Last edited: 23/10/13
    hai_tung07, fixalot and dung_doanke like this.
  15. trilongkhanh

trilongkhanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,089
    Gà dáng mạnh, ko có nhu cầu nên up dùm cho ae thấy!

gahocmon and xuanvachua like this.