Bầy cá bột của minhhoang

Thảo luận trong 'Cá đẻ - Cá con' bắt đầu bởi minhhoang, 10/5/07.

1. minhhoang

minhhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0

nhờ anh em đánh giá giùm lần lượt là bầy con cá cha cá mẹ hì mình có cặp cá này và bầy con của nó mong anh em cho mình biết nó là giống gì và cá con là giống gì tương lai có khá không, cá con hiện tại của mình còn bé châu phủ đầy mình sáng, hì không biết ra giống gì càng nhìn càng mê (hì không bán cá bột đâu bởi vì định nuôi lớn xem như thế nào) anh em nào thích thì wa nhà mình xem chơi đánh giá giùm mình địa chỉ nhà là 343/19g nguyễn trọng tuyển phường 01 quận tân bình tphcm số phone 0955951125

Last edited by a moderator: 10/5/07
  2. HR2007

HR2007 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    bạn có cặp trống mái đều có đầu tuy con trống đầu không bự lắm, nhưng châu không nhiều, hơn nữa cá mái (con ở hình thứ 3) 2 hàng chữ thì có khả nặng cá con sẽ bị ảnh hưởng một chút thường thì cá bột hay bị đen cá

3. nguyenminhhoang

nguyenminhhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    đàn con chỉ hy vọng đầu, nhưng không chắc vì con trống đầu có chút xí, còn châu thì thua rồi. Nhưng biết đâu gien 2 thằng ý wuên 1 thằng 1 con này hợp nhau cho ra hậu duệ ngon lành thì sao??????????????????
    Nhưng cũng đừng wá hy vọng mà thất vọng nhiều đó>>>>>>>>>>>>> Em thấy bác nên kiếm con trống có đầu bự, con mái đầu vừa phải thôi nhưng phải có châu nhiuề.

4. kietnguyen

kietnguyen Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    mong sao cho bầy con nhà bạn này có tương lai nhỉ,nhìn con cha kô được to lắm còn con mẹ thì ok hơn chút,mà sao con cha nhỏ quá vậy ta,mới có 3 ngón đẻ được rồi à? hay là do hình nhỏ vạy bạn?