Bẫy Cu Gáy Tại Gia

Thảo luận trong 'Gác cu ký sự' bắt đầu bởi BigBird, 6/1/14.

1. BigBird

BigBird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8,921
    Đang mải làm thấy Mồi cho phơi nắng ngoài Sân rống loạn lên một lúc bỗng thấy Xù đổ gù ầm ầm, ngó lên nhìn thấy Bổi đang đậu trên cầu tử (lưới để chế độ sập) chơi với Xù bị gù cho rát vẫn ko biết sợ là gì :v Nhẹ nhàng hạ mồi bổ 6, bổ 7 xuống vén lưới rồi treo lên cho mày chết :D Đánh tại nhà mà vẫn có thế rất chuẩn nhưng rất tiếc bổi lại đánh đu từ nóc Lụp xuống :D

[video=youtube;RSxZferI_I0]http://www.youtube.com/watch?v=RSxZferI_I0&feature=youtu.be[/video]

Cấp mình, Mỏ, Mắt, Qui, Cườm, chân to-khô :D đều đạt. Bổi khá đẹp, sau kiểu gì cũng có bài bản :D Em lâu ko đi đánh đấm nên thui chột mất nhiều...loay hoay gỡ bổi mãi ko đc làm lưới quấn, rối tung hết cả lên báo hại da nách bổi bị trớt toe toét :D

Cặp mắt dữ - Mỏ mau - Cườm cao

Cán khô-to

2. tmc.gogang

tmc.gogang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    11,366
    Chúc mừng BigBird! Ở nhà mà vẫn có bổi vào tận nơi viếng mồi ,vừa được việc nhà ,vừa có bổi hay,thật là hi hữu! Xin thành thật chia vui cùng Bác nhé!

3. junsochun

junsochun Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,161
    Cụ GTH thì đánh lụp trên cột ăngten , giờ cụ Long lại đánh chim trên ban công. Đúng là đô thị hóa nên bẫy cu cũng thật biến hóa khôn lường ! Bái phục mấy cụ !

4. ToanTuyenQuang

ToanTuyenQuang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    363
    chúc mừng bác, vừa có chim hay nuôi vừa có dịp cho mồi đấu đá tí cho hăng, chuẩn bị cho mùa tới thôi bác.

BigBird and Cu Gáy Tuyên like this.
  5. lehieuhp

lehieuhp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,970
    Haha anh nhớ là Long còn dậy anh gỡ lưới cơ đấy, bây giờ anh nhắm mắt cũng gỡ được rồi nhé!

BigBird and tapchoicu like this.
  6. BigBird

BigBird Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8,921
    Tks bác.

Lâu ko đánh bắt thành ra em thui chột hết tay nghề rồi anh ui. Mấy bữa đổi gió đi đánh, em vén lưới còn phải loay hoay mãi :D