bể của LK

Thảo luận trong 'Bể ( Hồ) mới của thành viên - xin ý kiến' bắt đầu bởi linkin, 11/4/10.

1. linkin

linkin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    494
    bùn...........................................
    không ngờ ý mình lại bị hiểu sai lệch,tiêu cực như vậy
    mong mọi người bỏ qua...:-S>>=((

Last edited: 12/4/10
    muoivankhatmau thích bài này.
  2. Hecxogen

Hecxogen Moderator

Thích đã nhận:
    392
    Bể ko cọ thì thấy rõ rồi, nhưng vì nhìn cả 4 phía được nên cảm giác ko ổn, nhìn thấy cả cái cục sắt ( ko rõ có phải là lọc hay cái gì ) ?

3. linkin

linkin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    494
    hi....hum nay thay đổi toàn bộ bố cục,phong cách của bể to,thừa ra ít cây vứt lung tung vào bể không dùng tới,nên nghịch để làm chỗ chú tạm thời cho mấy e cá tép trong thời gian đợi bể mới hoàn thành
    bể này làm mất 5phút(e xin hứa nói thật.Nếu nói khoác e xin..... nhổ hết cây tặng ae..)(không nền,không lọc,đá bám rêu,bể bẩn chưa kả cọ)\
    đằng sau là cí đèn
    bể này đặt tạm lên cí bàn học để tam thời

4. PARASUCO

PARASUCO Well-Known Member

Thích đã nhận:
    332
    Nếu chỉ làm tạm , làm mất có 5 phút thì bạn nên đừng lập topic và post ảnh bể bạn lên làm gì . Bạn tôn trọng người xe cũng chính là bạn tôn trọng thú chơi mà bạn đang đam mê đấy bạn ah .

5. linkin

linkin Well-Known Member

Thích đã nhận:
    494
    vậy bạn không hỉu ý mình rùi,mình post lên vì đôi khi chỉ cần những sự sắp đặt tự nhiên và ngẫu hứng trong thời gian ngắn đôi khi cũng có thể có 1 bể thủy sinh không tồi(theo mình là như vậy,mình thấy rất thích thú với nó vì tận dụng lại được những thứ không dùng tới và cón có ích khi là nhà tạm cho những chú cá bẻ nhỏ đang đợi sửa nhà chính.mà từ hum qua tới h chưa thấy e nào tèo tuy rất chật chội...)
    bạn nói vậy làm mình cảm thấy...haiiiiiiiiii=((

6. ngocmt

ngocmt Well-Known Member

Thích đã nhận:
    219
    Chuẩn không cần chỉnh. Làm tạm thì nhờ người khác góp ý chi? chừng nào cần góp ý nhiệt tình hẳn post ảnh.

7. tuancap

tuancap CLB Thủy sinh Hà Nội

Thích đã nhận:
    691
    thành viên clb cá đĩa thủy sinh hà nội mà pot bể này lên à ,cho cục đá vỡ toang bể ra bây giờ,chuyển sang mục tồn kho đi..................