bể cùi của tôi

Thảo luận trong 'Bể ( Hồ) mới của thành viên - xin ý kiến' bắt đầu bởi thuysinhniemdme, 19/3/11.

1. thuysinhniemdme

thuysinhniemdme Member

Thích đã nhận:
    3
    thông số em nó là 1.6mx0.15x0.60.co2 có.đèn 3 bóng x40w.nền sỏi+bon bon.vì là bể treo tường nên hơi khó trang trí.nhưng được cái cây cá phát triển mạnh khỏe.vấn đề mình quan tâm là bố cục bể của mình không được ổn lắm.mong sự chỉ giáo của tất cả các bạn

Last edited by a moderator: 19/3/11
    muoivankhatmau and Fairytale like this.
  2. truongthinh

truongthinh Thăng trầm

Thích đã nhận:
    32,779
    Bể cũng khá tốt , bạn nên nghiên cứu lại cách post ảnh và chụp thêm vài ảnh chính diện cho dễ xem hơn nhé .

3. ndl

ndl CLB Thuỷ sinh Hà Nội

Thích đã nhận:
    4,862
    Chụp bể này chắc phải có cái ghế cao mới chụp chính diện đc. Với bể này thì bạn kg nên trồng cây màu đỏ trừ khi bạn thay bằng bóng T5. Tốt nhất là nên cắm thêm những cây màu xanh vào những chỗ trống, kể cả la hán, tóc tiên cũng là những lựa chọn tốt.

4. thuysinhniemdme

thuysinhniemdme Member

Thích đã nhận:
    3
    bể cùi xin ý kiến

cho mình ý kiến về bố cục của thằng em này cái.mình đang muốn thay đổi bố cục.

vậy hả.chèn ảnh lên sao khó vậy nhỉ.........................................................

---------- Bài viết thêm vào lúc 09:28 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 09:26 PM ----------
    được chưa nhỉ..............................................................................

5. GHT

GHT Thích ăn phở

Thích đã nhận:
    20,294
    bạn chèn thừa http// nên nó không hiện ảnh, phải để ý và tốt nhất là xem bài viết trước khi gửi chắc ăn nhất.

6. thuysinhniemdme

thuysinhniemdme Member

Thích đã nhận:
    3
    cảm ơn bạn nhiều nhưng được rồi bạn ạ...............................

7. truongthinh

truongthinh Thăng trầm

Thích đã nhận:
    32,779
    Mỗi lần giới thiệu tiếp hình ảnh bể bạn cần chú ý tìm lại chủ đề bạn mở trước đó để viết tiếp bài cho liên tục nhé !