Betta ChỌi

Thảo luận trong 'CÁ CHỌI - CÁ ĐÁ - BETTAS' bắt đầu bởi lahadeptrai, 4/10/07.

1. lahadeptrai

lahadeptrai Banned

Thích đã nhận:
    0
    Lâu rồi vào lại diễn đàn. thấy anh em cá chọi bàn luận hăng say quá. Em về thử nghiệm cho hai con cá của em chọi thử ( hai con này là sản phẩm F1 giữa Hm và cá phướng). Ko ngờ chúng đánh cũng hay quá. Gần một tiếng đồng hồ mới phân định thắng thua. Tiện chụp vài tấm hình cho anh em xem chơi.
    Bắt đầu
    Cắn vây
    Cắn đuôi
    Câu mỏ
    Ép vào góc võ đài
    Một thế võ đẹp
    Cám ơn anh em đã vào coi. Tiện đây cho mình hỏi, mình có pk trống supper red mà ko có mái, anh em nào có mái thích hợp thì pm cho mình,mình cho mượn trống ép,số dt:0918941214.

2. tim_lam95

tim_lam95 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    111
    ồ,cá cũng tạm đẹp đấy nhưng nếu đem đi đá thì thua cá sim là 100%,nếu ép thử sim với phướng thì họa may còn đá hay chứ cá halfmoon với phướng thì đá hơi tệ,bằng chứng là những cú đá,chỉ cắn đuôi ,cắn vẩy chứ ko cắn mang

3. the-centaur

the-centaur Well-Known Member

Thích đã nhận:
    40
    nhìn mấy chú cá đánh nhau trông cũng hay nhưng ko được hăng cho lắm bác phải xem lại thôi chứ lai kiểu này ko ổn lắm cá đá ko hăng

4. lahadeptrai

lahadeptrai Banned

Thích đã nhận:
    0
    uh.mình nuôi hm chơi, chứ ko đá. chả qua là lâu lâu bỏ đá cho vui. bác nào biết cá đá chỉ em nhé. em ko rành mấy. thanks.

5. thegioicacanh

thegioicacanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    127
    Mà mỗi lần em xách cá đi đá em chưa bao giờ thấy trận đá nào dưới 1h30' đấy!!!!!Chắc cá anh là cá non chứ ko phải cá già?????

6. lahadeptrai

lahadeptrai Banned

Thích đã nhận:
    0
    cá này làm cảnh. tại thấy thân hình to nên cho chọi thử. với lại đuôi ko đẹp lắm. chọi xong chắc bỏ.