bíêt mua của ai

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi mr_thienthan, 4/6/08.

1. mr_thienthan

mr_thienthan Member

Thích đã nhận:
    0
    Hồi chiều này khoảng 6h30-7h em có ghé tiệm phượng hoàng la hán mới được san lại của thập bát la hán trên đường Minh Phụng,Q6.em hỏi mua thức ăn hạt XO thì cửa hàng bảo hết hàng nhưng giá khoảng 100k còn loại Sumo thì 60k ( giá đã được giảm 30% nhân dịp khai trương )em đành mua loại Sumo.sau đó em có ghé 1 tiệm bán thức ăn cá quen trên đường Lưu Xuân Tín,Q5 hỏi giá của 2 loại thì được bít như sau Sumo 65k-70k còn XO thì giá 70k như 1 vài bác đã có nói.em thấy cả 2 loại ở 2 cửa hàng đều giống nhau.đều có các kí hiệu như các bác đã lưu ý & có tem bảo đảm.các bác cho em nhận xét nên mua ở chỗ nào ??? thank các bác trước nha.

2. trannhan90

trannhan90 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    8
    Trời ạ. Nếu bạn xem hàng giống nhau hết thì mua chỗ nào rẻ hơn chứ. Chào bạn nhé.

3. trilongkhanh

trilongkhanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,089
    Bạn ghé cứa hàng 6 Điệp ở LXT, hàng đảm bảo, giá cũng cỡ đó, giá ở PHLH vậy là quá mắc rồi!

4. tibac

tibac Well-Known Member

Thích đã nhận:
    125
    Thằng cha Hoàng là xạo có tiếng, anh em nào có dịp gặp ổng ở ngoài bảo đảm ko có cảm tình, hay ra vẻ lắm. Cám gì mà giảm giá 30% rồi mà cả trăm ngàn, mắc bà cố!