bỗi mới mua

Thảo luận trong 'Chào mào của thành viên' bắt đầu bởi hansonca, 19/12/10.

1. hansonca

hansonca Well-Known Member

Thích đã nhận:
    273
  2. G_Nam

G_Nam Member

Thích đã nhận:
    22
    Lỗi rồi không xem dc

3. meoconyeudau

meoconyeudau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    42
    Không xem được rồi bác chủ ơi............................................

4. xi_thuyvan_hue

xi_thuyvan_hue Well-Known Member

Thích đã nhận:
    194
    Úp hộ lun nè!

5. PHIOMON

PHIOMON Thích cu gáy

Thích đã nhận:
    13,304
    bác thấy em nhảy kinh quá, thương tình em nó cho môt tấm vải che thân(áo lống) hay đè em nó vô tường chổ nào khuất ấy mỗi lần tới thăm hù em nó vài cái cho quen, ý lộn cho em nó ăn uống từ tế nếu bác có time thì cho đồ ăn vừa đủ lần quay lại thăm em nó và cho ăn tiếp( vừa thôi chứ không no quá em nó chảnh hông biết anh là số một của đơi em), rồi một ngày nào đó em nhớ em mong bác hihi vậy bác biết xử em nó thế nào rồi ...=>chuẩn bị cho ra cội chứ đi đâu nữa haha
    mà cóng nước bác nên thay bằng thùy tinh cho em nó: một là d6ẽ kiểm tra, hai là tắm cóng không bị trầy mặt(không thì cóng ăn luôn cho tiện), nếu rớt long vài cọng thì kăn sâu gì hết cho ăn cao cào...mà em nó vô cám chưa, nếu chưa thì bác xem bài viết của bác HoàngĐL đó rất kỹ
    chim bác thé này thì em phán nhe(chụp chim mà cứ giấy làm sao mà đoán): lông đen thui haha(ý nói là.....yếm đen hoho), chim cũng to con không nhỏ, lông con này chắc cũ rồi sắp thay đó bác(thằng này mò kinh), nếu chim nuôi vào cám rồi nên hạ cầu phụ (cách cầu đứng một hơn đầu chim đứng 1 inch hay khỏi cần luôn(theo như cái mà kinh nghiệm của em)) còn nhiều lời muốn nói với bác nhưng sợ bác học nghề nhanh quá đâm ra nản( ý lộn chán), cho bác téc đầu cái mùa sau ra lông thì phải biết haha(chim bác thì không téc đầu rồi khôn lắm có sài......hí hí)