bổi nhà e :(

Thảo luận trong 'CHÍCH CHÒE LỬA' bắt đầu bởi LTBT, 12/5/11.

1. LTBT

LTBT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    52
    [video=youtube;WrP08iMiYrg]http://www.youtube.com/watch?v=WrP08iMiYrg[/video]
    Đây là clip e nó về nhà dc. 4 ngày , đt cùi nên k thấy rõ cho lắm [​IMG] ( e nó chân trắng , móng trắng , lông tơ lun nha ), đang tập zô cám cho e nó [​IMG] , khi zìa vừa sang lồng đã huýt 1 cái làm lòng e vui biết bao . Lòng e nghĩ e này mau miệng đây , ngờ đâu từ cái huýt đó e nó im lun tới h [​IMG] . Ngày nào cũng ăn sâu tươi , cào cào mỗi ngày mà k mở miệng dc tí nào trong khi tg' tá ngon hết sẩy [​IMG] , chỉ kiu tạch tạch như trong clip . Cho e hỏi có nên mua sâu khô về thúc lửa cho e nó k hay là đợi qa mùa thay lông hả mấy a ?

PHONGTB thích bài này.
  2. tinu

tinu Active Member

Thích đã nhận:
    19
    cứ kiêng nhẫn thôi bạn ạ.... mình đem lữa bổi về may mắn là đã hót thật to mau dạn và ăn cám,h đã được 3 tháng mà đã đấu với hàng xóm ầm ầm.cầm lồng đi dòng dòng chơi mà em nó chỉ đứng cầu nhìn thôi.cứ để vào nơi yên tĩnh rồi chờ đợi thôi bạn

3. SonnguyenVT

SonnguyenVT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    500
    Bổi đẹp đấy bạn. Đuôi phụng nữa..Em nó kếu tạch tạch liên hồi là đang chuẩn bị lên lữa đấy. Bạn cứ kiên nhẫn, đừng vội quá mà hỏng em nó

4. hathach

hathach Well-Known Member

Thích đã nhận:
    935
    tướng tá ok quá không chơi nữa bán mình, bộ đuôi khỏi chê không nên cho ăn sâu khô mới có 4 ngày tưởng 4 tháng chứ nuôi được 1 con lửa hay mất gần 3 năm để nó chơi ổn định mới có 4 ngày mà nôn nóng gì, không chơi nữa PM mình.

5. LTBT

LTBT Well-Known Member

Thích đã nhận:
    52
    tình hình là e nó đã về với thiên nhiên trong lúc tắm qên đóng của lồng T_T
    @hathach : Nếu bạn mún mua thì mình để lại con 21 vừa bẫy dc. và bạn mún thì mình có thể up clip lên cho bạn sem :D