Bổn gà Tàu giống Forgetmenot hjhj!!!

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi cocbc, 10/8/11.

1. cocbc

cocbc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    848
    Mình nhặt dc trên Bình Phước khi vô thăm rẫy bà chị, thấy nó đá mấy con kia xấc bất sang bang nên bắt lại xem lại thấy độc đinh nên khoái đem về cản chơi, truyền nhân dc 3 bầy vài e cũng 3x chưa con nào thua cái đầu. Tết này dc 5 chú nữa hjhjhj. Bầy trong hình là mới nở dc 3 ngày, nhờ a xem cười chê chút nha!

Last edited: 10/8/11
  2. Converse

Converse Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,297
    Mái này không phải Mái Tàu......................Mái Nòi mà bạn...............Con nó ra màu khét nhiều.

Thiện Bảo Lộc thích bài này.
  3. cocbc

cocbc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    848
    tàu lai đòn thì phải. con nó ra lông hình đẹp lắm nhưng ít có 2 hàng trơn, ra đồ chơi thì nhiều

4. forgetmenot

forgetmenot Well-Known Member

Thích đã nhận:
    493
    em tàu lai đòn của mình ngã ở cái thứ 3 rùi,giao chân mà gãy giò thì hết phim,hic hic,còn lời chút xíu,kiếm gà tam hoàng nuôi đá tiếp.giao luu với bạn cocbc nha, mình cũng ở bình chánh đó,gần chợ đầu mối bình điền nên nuôi tàu lai đòn cho tiện,hijjjjj

5. cocbc

cocbc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    848
    hjhjhj oh ở chợ đầu mối có trường đá tiền cũng lớn lắm đúng hok? Hồi đó nghe Minh Tam nói, chưa lên, ổng đá lớn wa' mình cóc keng cho vui thui

6. hieubds

hieubds Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,414
    Tui cũng ở Bình Điền mà ko bít cái trường ở đâu?
    bữa nào có kèo thì hú ae giao lưu đê :)

7. đếvương_ke

đếvương_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,862
    e mái này cũng đẹp quá, hàng hiếm độc đinh nữa nhưng chân hơi vàng, e này mà cặp cán xanh da cam nữa thì tốt quá a p.

8. cocbc

cocbc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    848
    Có nói lúc trước là tết này có gà bổn lai tàu đá hum nay úp cho vui. 4 con nhưng sao loạn cả lên lun. không có gà chân vàng toàn đốc ra gì đâu không.
    - Em này út đẹt bị đè từ nhỏ không biết sao nó đẻn có 1 kí rưỡi 5 chục hà, hum bữa úp bội cắt lông hứng chí đem đá với con chuối khét chân trắng hơn mình 60g bị ngta đá ối tè le bắt về mức con mình nuốt sặc tự nhiên con kia té cái ịch chết weo. Chắc nhờ đá cựa ỐNG ko thấy đâm rõ, cựa ống đâm phá gà lắm

. Về mình bị 3 mũi đầu lường, nách, bàn tì. Nuôi lại hơn tuần xổ bị bàn tì té ghét thả rong vài tháng lun. em út nên ko soi bội hjhj

- Em này đẹp dzai nhất, điều bông chân trắng 2k4 sung nhưng đá chân không cao đang luyện, 2 hàng trơn, hậu hơi beo lại

- Em này bự con nhất, tồ nhưng lông hình ít wa' 2kg6 Điều chân trằng điểm gối xanh, án tâm chân phải đá nạp

Còn 1 e cho thằng bạn có 2kg1 thui, gga2 gì không hiểu nổi số kí lộn xộn. Thêm cái tật cắn như chó nữa. Không chụp chân cẳng rõ để thử cựa rồi tiếp lun nha