Bột đỏ

Thảo luận trong 'Cá đĩa của Thành viên' bắt đầu bởi dungtt, 18/12/07.

1. dungtt

dungtt Active Member

Thích đã nhận:
    1
    Hôm nay mình có tách được 1 bầy cá bột Bồ câu da rắn ra khỏi bố mẹ hiện tại rất tốt tiếp nữa thì không biết có nuôi lớn được hay không nhưng dù sao mình cũng rất vui nên post hình bầy cá con lên cho anh em cùng chia sẽ.[IMGO]http://img529.imageshack.us/img529/3909/94156251bt2.jpg[/IMGO]

2. lazymap

lazymap Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    chèm pc tem, nhiều quá nhưng nhỏ quá hehehe ko nhận xét dc gì nhiều, dc thì bác post lun hình bố mẹ tụi nó lên cho bà con xem để đoán hậu vận tụi nó nhé,
    nhìn khỏemạnh ra phết!!!!!!!!

3. badboybbbb

badboybbbb Well-Known Member

Thích đã nhận:
    22
    Khi nào anh định cho thì báo em nhé, em đang tập nuôi cá bột, đẹp xấu gì cũng được. Mà anh đã nuôi được cá con nhiều thế chắc cá bố mẹ phải rất đẹp. Chúc mừng anh.

4. dungtt

dungtt Active Member

Thích đã nhận:
    1
    Bạn ơi có mấy chú cá bột cho bạn thì được rồi nhưng nếu là cho thì còn ai dám đầu tư tiền để nuôi cá dĩa nữa .Thông cãm nha ! Bạn biết không mình có được mấy chú bột này mình phải trãi qua rất nhiều khó khăn đó bạn.

5. dungtt

dungtt Active Member

Thích đã nhận:
    1
    Chào bạn ! có mấy chú cá bột cho bạn thì được rồi không sao cả nhưng nếu là ''cho'' thì còn ai dám đầu tư tiền vào để nuôi cá dĩa nữa với lại mình có được mấy chú bột này mình đã phải trãi qua rất nhiều khó khăn; để sau này nếu mình có được nhiều mình sẽ cho bạn 1ổ bột để bạn tập nuôi

6. badboybbbb

badboybbbb Well-Known Member

Thích đã nhận:
    22
    Xin lỗi, tại em tưởng anh đã nuôi đẻ nhiều rồi. Chứ khó khăn khi nuôi cá mà đẻ được phải nói là vô cùng. Chúc anh có bầy cá khỏe, đẹp, mau lớn:D

7. Shadow

Shadow Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chà! nhìn mọi người nuôi được cá đẹp và đẻ được nhiều thấy mà ham, còn bầy cá của mình cứ rơi rụng dần, chán thật!

8. arowanafish

arowanafish Well-Known Member

Thích đã nhận:
    6
    hay wá ... cá con khỏe ... mập mạp ... nhìn zui zui ... kì này dungtt ăn tết zui zẻ rùi nha ^^ ... !!!!!!!

9. dungbuon

dungbuon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    chúc mừng dungtt .mình nuôi cá dĩa cũng lâu rồi cũng đang nuôi để mà chưa lần nào thành công huhu .đúng là để có được cá con rất khó và phải trải wa nhìu kinh nghiêm ,chắc phải học hỏi thêm ở bạn nhìu mới đươc hihi .

10. gacon

gacon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    cá con khỏe wa chúc bác có 1 bầy cá đẹp nha..............