BQT nên xem xét lại thành viên VIPXILIP với những lời coment

Thảo luận trong 'Gà rừng' bắt đầu bởi nguyenktcn, 29/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyenktcn

nguyenktcn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,145
    Trong bài '' CHUYẾN ĐI BẪY GÀ Ở BÀ RỊA (NÚI HÙNG DUNG)'' , VIPXILIP đã dùng nhưng lời comment thô tục như thế này xin BQT xem xét thành viên này khi mới vào diễn đàn chưa được bao lâu .,..

Last edited: 29/11/12
  2. VIPXILIP

VIPXILIP Well-Known Member

Thích đã nhận:
    548
    nếu mình có nói sai gì thì mong BQT xem xét lại. Tại có người đâm thọt , rồi nói lung tung, ko có lữa thì làm sao có khói, trong khi đó mình ko hề đụng chạm tới nguyenktcn

3. nguyenktcn

Thích đã nhận:
    1,145
    Bạn xem lại đi , mình nói gi?, lửa ở đấu ?

4. catphien

catphien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    741
    Tôi nghĩ cả 2 nên xem xét lại cách nói chuyện của mình.Bạn Nguyên nói VIPXILIP làm tuồng thì phải có lý do,đề nghị Nguyên đưa ra dẫn chứng.
    VIPXILIP nên xem lại cách nói chuyện với anh em trên diễn đàn,nếu cảm thấy không thích thì đừng nói tới nữa

5. mayrau9018

mayrau9018 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,685
    Em cũng đồng quan điểm với bác hơn nữa nội dung commet ở topic kia ai vi phạm nội quy diễn đàn thì có BQT duyệt bài và xử lí chứ ko nên lập thêm topic như thế này chỉ vì tranh luận cãi vã ko đâu.
    Đề nghị mod xóa topic này và những bài xa dời nội dung thảo luận của diễn đàn ở topic bên kia cho khỏi loãng box/.

6. mayrau9018

mayrau9018 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,685
    Em cũng đồng quan điểm với bác hơn nữa nội dung commet ở topic kia ai vi phạm nội quy diễn đàn thì có BQT duyệt bài và xử lí chứ ko nên lập thêm topic như thế này chỉ vì tranh luận cãi vã ko đâu.
    Đề nghị mod xóa topic này và những bài xa dời nội dung thảo luận của diễn đàn ở topic bên kia cho khỏi loãng box/.

nhocalone, VIPXILIP and ngocthuong like this.
  7. ngocthuong

ngocthuong Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    1,729
    em cũng đồng quan điểm với bác mayrau. mọi chuyện cũng xuất phát từ câu nói " khiêu khích" của bác nguyenktcn. nếu bác nói những câu đó thây vì bác gởi email mà bác lại đem những lời đó comment lên topic của bác VIPXILIP. thì hỏi vì sao không có lửa làm sao có khói.mà trong khi đó bác không hiểu nội dung của câu nói. thôi thì tôi nghĩ mọi chuyện tranh chấp nên chấm dứt ở đây để diển đàn càng phát triển. còn chuyện vào diển đàn thời gian dài ngắn không quan trọng.
    đề nghị mod xoá đi topic này vì không liên quan gì tới post của diển đàn

phamngoctam, nhocalone and VIPXILIP like this.
  8. nguyenktcn

Thích đã nhận:
    1,145
    Những người Không có văn hoá thì không nên tồn tại trong diễn đàn ....mod nên xem lại kĩ lưỡng :(

9. catphien

catphien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    741
    Nếu người khác không có đủ văn hóa nói chuyện với bác thì bác đừng nói tới nữa.Tôi nghĩ nếu bác không thích thì đừng comment,bao nhiêu người comment có ai nói gì đâu tự nhiên bác vô nói người ta làm tuồng cho có chuyện rồi nói vô văn hóa này nọ.Nếu họ lừa gạt bác để bán gà hay gì đó thì bác hẳn nói vậy.
    Tôi nghĩ mọi chuyện nên chấm dứt ở đây

mayrau9018 thích bài này.
  10. nguyenktcn

Thích đã nhận:
    1,145
    Tuồng ở đây chính là ngocthuong & VIPXILIP đề cập đến 1 con cáo ,Trích dẫn (VIPXILIP) ''Cáo già gặp em được em bẽ gãy hàm răng trên luôn , đáng lẻ ........ hàm dưới thì con cái nào đâu mà bẽ, mà con cáo này núp ghê gớm hahahaha'' . Không có con cáo nào ngoài thiên nhiên không có răng hàm dưới cả , đây hoàn toàn là lời ám chỉ onggianambo . Do trước đó VIPXILIP đã bị Ban nick khỏi DD Gà Rừng Việt Nam vì những dòng comment nói mánh khoé không phù hợp mặc dù đã nhắc nhở nhiều lần . Nên bực tức trong lòng sinh ra những lời nói mánh khoé nhằm gây kích động đến người bị ám chỉ .

Last edited: 30/11/12
  11. VIPXILIP

Thích đã nhận:
    548
    Cái đó là bạn nói đó nha, chứ ko phải mình nói, ngôn ngữ việt nam phong phú, có người hiểu xấu và hiểu tốt, nếu có bực thì mình ko có bực đâu bạn ơi, người kêu bạn làm việc này mới bực đó . Biết lý do tại sao baned nick ko ? Vì mình đã biết được âm mưu và mánh khéo của onggianambo để lừa gạt a/e. Nói tới đây thôi a/e tự hiểu. Còn bên đây tui ko hề ám chĩ ai hết, Vậy là rõ ràng nha rồi có người xúi giục hoặc giựt dây bạn làm việc này, chứ bữa h bên đây tui ko hề đụng chạm tới bạn. Bạn nên xem lại mình nhá , bạn ko nên lo chuyện bao đồng của thiên hạ

[

12. ngocthuong

ngocthuong Cu gáy ABV Sài Gòn

Thích đã nhận:
    1,729
    sao bác biết mình ám chỉ người đó hay vậy diển đàn hàng trăm hàng triệu người sao bác nghĩ mình nói đến onggianambo thường thì những người có tịch thì rụt rịch thôi. mà mình với bác vipxilip nói như vậy có ảnh hưởng gì tới hoà bình thế giới không mà bác " đam bang " vào đây vậy. bác xem rất nhiều người đọc bài viết mà có ai soi mói chuyện này không. nói tóm lại bác muốn gì bác cứ nói ra đi để ae biết còn chiều ý bác.
    mong BQT xem xét rồi xoa cái topic cho trong sạch diển đàn.

catphien, nhocalone and VIPXILIP like this.
  13. tieuphu_xunau

tieuphu_xunau Well-Known Member

Thích đã nhận:
    560
    Gì đâu mà các đồng đạo làm diễn đàn rối tung lên dậy! bất quá là chỉ "đuổi hình bắt bóng" nhân vật ảo thôi mà!bình tĩnh đi các anh em.chú bác.Anh em bác cháu ta tụ hội trên diễn đàn là để trao đổi học hỏi là chính còn ai .mến ai ,ngưỡng mộ ai thì,ta dành tình cảm cho người đó vào "fie" khác của riêng mình,chúng ta là fan gà rừng thì hãy có hành động cử chỉ playboy .không bắt nạt người dưới ngựa,k chơi kẻ tiểu nhân,k ích kỷ vụ lợi...,đừng như mấy chị gà mái to mồm,chỉ giỏi xúi giục mấy gà trống,chia bè sẻ cánh gây mấy hòa khí đoàn kết diễn đàn.vài dòng đăng đàn "trung ngôn trái nhĩ"mong đồng đạo hiểu và lắng nghe tiếng gáy và tiếng đập cánh dụ bổi về kìa!...

14. nguyenktcn

Thích đã nhận:
    1,145
    Nói có sách mách có chứng .Bạn cho mình biết cái âm mưu và mánh khoé của bạn nói đi , dẫn chứng ...

15. VIPXILIP

Thích đã nhận:
    548
    Tui cũng ko có trách bạn đâu, vì bạn mới nên không biết đó thôi, tui chắc chắn với bạn là có người xúi giục và giựt dây bạn.
    Em rất thích cái câu nói của anh tieuphu_xunau
    Chúng ta là fan gà rừng thì hãy có hành động cử chỉ playboy .không bắt nạt người dưới ngựa,k chơi kẻ tiểu nhân,k ích kỷ vụ lợi...,đừng như mấy chị gà mái to mồm,chỉ giỏi xúi giục mấy gà trống,chia bè sẻ cánh gây mất hòa khí đoàn kết diễn đàn.

16. nguyenktcn

Thích đã nhận:
    1,145
    Vâng diễn đàn là nơi anh em giao lưu và học hỏi . Không ai muốn chia rẽ ai cả các bác ạ

17. VIPXILIP

Thích đã nhận:
    548
    Rồi như vậy nhé , như vậy là hiểu rồi

18. listen_to_me

listen_to_me Well-Known Member

Thích đã nhận:
    660
    ơ....CHƠI diến đàn lâu mà bây h mới thấy cái chuyện như thế này đấy.......em thấy mấy bác mỗi người nhịn 1 câu.....người ta thường nói khi tức giận chỉ số IQ chỉ còn 1 nữa,giảm đi 5 ngày trong tuôi thọ,mấy bác chơi diễn đàn đa số lớn tuổi rồi....chơi sao cho đẹp để mấy anh em bên box khác họ qua họ còn nể mình chứ.....ba chuyện lặt vặt thế này các bác cứ lờ đi như ko có thì chả có gì đáng nói nữa.......em mong sau cm này đừng ai cm cho topic này nữa....chúc các bác mạnh khỏe.....em chưa già lắm nên lời lẽ còn hơi ngu ngu mong các bác thông cảm......

catphien, tieuphu_xunau and hong sam like this.
  19. hong sam

hong sam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,243
    ngu ngu như bác em ngu vơi he he ,,,,,,,,,,,,,ngu như vạy sống dai nhách à
    To: máy bác gà trống đầu mùa hăng quá chừng, bớt chém nhau đi ..chơi mà hội này hội nọ ớn quá ,,,chia 5 sẻ 7 làm gì bên này bên nọ mọi người hiểu họ không trọng mình , mỗi người nên im lặng thì tốt hơn ................ lau nay BQT thả ra cho gà đá nhau dử quá .. củng nên đống cửa lại cho gà đi bảy bắt bổi đi chứ .. BQT làm ngơ quá he he

Last edited: 1/12/12
    phamngoctam, mayrau9018 and nhocalone like this.
  20. minh.phamthanh

minh.phamthanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    128
    Vụ onggianambo âm mưu là sao? có chuyện gì ah? sẵn topic này thì anh em mình nên thẳng thắng với nhau trên tinh thần đóng góp, xây dựng nhé. cần nữa thì offline 1 chuyến để mọi người có dịp trao đổi và hiểu nhau hơn.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.