Buổi Offline ngày 11/12/2011 của anh em Bạc Liêu

Thảo luận trong 'Sinh hoạt cộng đồng Gia cầm' bắt đầu bởi GàTreTânChâu, 11/12/11.

1. Buổi off tuy ít người nhưng thể hiện niềm đam mê và nhiệt huyết phong trào cao của anh em Bạc Liêu
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

2. huyphodem

huyphodem New Member

Thích đã nhận:
    207
    chúc anh em BL luôn cháy mãi niềm đam mê gà kiểng Việt

3. ThienHa

ThienHa Well-Known Member

Thích đã nhận:
    321
    chúc anh em bạc liêu phong trào ngày càng phát triển hơn .

4. longhiep

longhiep Banned

Thích đã nhận:
    4,110
    Vạn sự khởi đầu nan, mong rằng tương lai CLB sẻ phát triển mạnh và bền vửng!

5. cảm ơn anh em đã có lời nhận xét và động viên CLB gà kiểng Bạc Liêu!

6. tung_ct

tung_ct Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,198
    Chúc Clb Bạc Liêu ngày càng phát trển mạnh.Anh em Bạc liêu cố lên nhé.................cố lên

7. buổi off ngày 08/01/2012
    Năm mới CLB gà kiểng Bạc Liêu kính chúc anh em đam mê gà kiểng cả nước dồi dào sức khỏe,làm ăn phát đạt,vui vẽ, hạnh phúc ...! buổi offline gồm những thành viên chính như sau:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Anh em xem hình vui vẽ.!

8. gatrehg

gatrehg Well-Known Member

Thích đã nhận:
    824
    chúc mừng CLB gà kiểng Bạc Liêu off gà thành công, chúc CLB Bạc Liêu ngày càng có nhiều gà đẹp hơn và phát triển hơn. Thân!

trieuhoanglan and longhiep like this.
  9. THAY MẶT ANH EM CLB BẠC LIÊU CÁM ƠN BẠN ĐÃ CÓ LỜI NHẬN XÉT VÀ ĐỘNG VIÊN ANH EM clb BẠC LIÊU!

10. hình ảnh buổi offline ngày 05/02/2012 của CLB gà kiểng Bạc Liêu!anh em xem vui vẽ!
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    cuối cùng là em màu hot dễ thương!
    [​IMG][​IMG][​IMG]

11. Chào tất cả anh em đam mê gà kiểng!Tình hình hiện đang có dịch cúm gia cấm H5N1 nhưng với niềm đam mê bốc cháy của anh em CLB gà kiểng Bạc Liêu nên Ban chủ nhiệm CLB đã tổ chức buổi offline ngày 04/03/2012 để anh em CLB gà kiểng Bạc Liêu gặp gỡ chia sẽ kinh nghiệm chăm sóc bảo vệ đàn gà củng như trao đổi thêm kiến thức phòng ngừa Cúm gia cầm H5N1
    Và đây là hình ảnh buổi offline mời anh em xem và góp ý để CLB gà kiểng Bạc Liêu xây dựng và phát triển phong trào bền vững!
    CLB gà kiểng Bạc Liêu xin post hình ảnh buổi off lên diễn đàn để anh em cùng nhận xét!
    Vì đang có dịch cúm gia cầm H5N1 nên hơi ít gà nhé!Anh em xem vui vẽ nha!
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

12. Vì lý do kỹ thuật nên hôm nay mihn2 up hình them về buổi offline ngày 04/03/2012 anh em thông cảm xem vui vẽ nhé!

13. Hình ảnh buổi offline ngày 29/04/2012 của anh em chi hội gà kiểng Bạc Liêu! Có thiếu vài anh em vì bận việc riêng không tham gia được!
    Mời anh em cùng chém!
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    em sẻama dễ thương nữa nè!hehe.
    Anh em xem vui vẽ nhé!

14. Buổi ofline ngày 6/5/2012 tại quán cà phê Phượng Vỹ (điểm sinh hoạt mới của anh em chi hội gà kiểng Bạc Liêu)
    Không khí buổi off thật náo nhiệt và đủ các loại gà kiễng làm cho anh em đam mê gà kiểng tại đây rất phấn khởi và thoã sức đánh giá từng nét đẹp riêng của mỗi loại gà kiểng.Sau đây là hình ảnh của buổi off
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

15. hình ảnh offline ngày 19/5/2012 của anh em Bạc Liêu
    Với sự có mặt của các cấp lãnh đạo tỉnh trong đó có ông Võ Văn Dũng bí thư tỉnh Bạc Liêu đến thăm hỏi và động viên,thúc đẩy phong trào phát triển mạnh hơn(bên trái)
    Cùng tham gia buổi lễ ông Lê Hùng chủ tịch hội sinh vật cảnh Bạc Liêu (chính giữa)
    Và ông Đào Bá Hắc phó chủ tịch hội sinh vật cảnh Bạc Liêu (tóc bạc)
    [video=youtube;Bo8FUbJw1ts]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=Bo8FUbJw1ts[/video]
    [video=youtube;voC6oV_nkXk]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=voC6oV_nkXk[/video]
    Anh em xem vui vẻ nhé!

16. GALAIVINHLONG

GALAIVINHLONG Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,013
    Chúc câu lạc bộ Bạc Liêu ngày càng phát triển, có lãnh đạo tỉnh ủng hộ hi vọng phong trào phát triển vượt bậc. Có giấy chứng nhận và hình chủ gà đoạt giải Top 3 nhưng không thấy hình gà Top 3.

17. gatre_vuonmai

gatre_vuonmai Well-Known Member

Thích đã nhận:
    499
    Có các cấp lảnh đạo quan tâm là quá thuận lợi cho phong trào phát triển rồi. chúc mừng anh em CLB GK Bạc liêu

18. Hi hi cám ơn anh Nguyên đã ghé xem topic của anh em Bạc Liêu. Anh em Bạc Liêu đang cố gắng phát triển phong trào để theo kịp phong trào các tỉnh lân cận đây.
    Cám ơn sự quan tâm và động viên của anh!

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:26 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:24 PM ----------

Chào chú 3 Năng!
    Anh em gà kiểng Bạc Liêu đang cố gắng thúc đẩy phong trào để theo kịp các tỉnh lân cận nè chú 3!