Bướm tơ(hẻm phải bướm mà chuối trắng hihi)

Thảo luận trong 'Gà nòi - Gà chọi' bắt đầu bởi vo_danh, 29/9/12.

1. vo_danh

vo_danh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    205
    Lâu rồi ko up được gì chỉ vào xem ké của mấy anh em và các chú bác....sáng nay trời hoang mây tạnh ngồi buồn chụp vài tấm up lên cả nhà xem đỡ buồn:D
    Em này lúc bé cũng bệnh hoạn tối ngày nuôi riết tiền thuốc muốn nhiều hơn tiền lúa luôn nhưng vodanh nuổi chỉ le que vài con nên cũng kưng...và được sự chỉ giúp của đại ca(anh trai mang số 10 trong đợt ABV tổ chức giải bia hihihihi)giờ em nó cũng đã qua thời kì ăn thuốc nhiều hơn ăn lúa hehehe.....anh em,chú bác xem chơi sẳn tiện ném gạch dùm em coi tương lai em nó có kiếm bia bọt gì được ko nhen hihih....còn tơ mà cân thử gần 1k1 rồi ko biết có lở trạng ko nữa ^^
    ngày ấy:x
    bây giờ :-S
    anh em,chú bác chém thoải mái để em rút kinh nghiệm nha.Thân!

Last edited: 29/9/12
    tuan ga, itloving, minhtientn and 4 others like this.
  2. trilongkhanh

trilongkhanh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3,089
    Gà này chuối trắng chứ ko phải bướm vodanh ơi! ..........................................

GASOIBOI and vo_danh like this.
  3. vo_danh

Thích đã nhận:
    205
    Ẹc vậy hả anh Trí....vodanh còn gà về màu sắc hihi...để xem sửa tiêu đề được hem...cám ơn anh Tri nhiều nha ^^

4. hai ga

hai ga Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4,441
    con này giờ đẹp trai nha.dáng đẹp cán củng đẹp luôn.bộ đuôi chưa đủ em trai.vài tuần nửa bộ đuôi dài thêm ah.con này có tướng đó.đá vài thùng ken nha em ...............

5. ChienBinhTan

ChienBinhTan Thành viên tích cực

Thích đã nhận:
    4,631
    chắc chắn với anh là gà này đủ tư cách đá bia!!!!!!!!!!!!(gà tam hoàng còn đá được nữa mà) hjhjhjhjhj =))

6. vo_danh

Thích đã nhận:
    205
    Mong rằng bộ đuôi nó vẫn còn ra nữa anh trai hihi chứ sao em thấy gà tơ của mấy anh cũng cở tháng mà lông nhiều quá hix....còn tơ quá chắc ráng kiếm 333 trước thôi đại ca heheheh
    Đá bia thi vô tư mà quan trọng kiếm được bia mới vui đúng ko bạn hihih
    ----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Trời lại có nắng thả em nó đi 1 vòng sẳn chụp vài tấm đăng lên ae xem đỡ buồn mùa mưa nè
    Đã rớt 1 con mắt hix

tuan ga thích bài này.
  7. đếvương_ke

đếvương_ke Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2,862
    gà gì mà cao thế ai đá cho tới hả e......................

8. tuan ga

tuan ga Well-Known Member

Thích đã nhận:
    344
    Em này chân dài tới nách mà long nách thì dài tới chân luôn..............

9. vo_danh

Thích đã nhận:
    205
    hihih anh....tại trạng lở nên thấy nó cao vậy đó anh à....cao giò mà ko chịu chạy để bị đâm cúp điện hết 1 bóng đèn mới ác hix ^^

---------- Bài viết thêm vào lúc 03:56 PM ---------- Bài viết trước được viết vào lúc 03:53 PM ----------

kkkkkkkkkk anh.......tính dưởng tang xong vodanh cho em mái nhổ lông nách nó đó anh Tuan

10. GASOIBOI

GASOIBOI Active Member

Thích đã nhận:
    26
    buồn quá mình muốn post vài chú gà mà không biết cách. MOd pm mình cách nha. thanks all

11. vo_danh

Thích đã nhận:
    205
    ko biet toi gio ban da up hinh duoc chua...neu chua ban tham khao thu cach nay nhe

bạn lên google tìm những trang wed cho mình lưu giữ và chia sẽ ảnh(thường phải đăng ky nick)vào rồi thì bạn tải tấm hình(trong máy tính)của bạn cần lên trang wed đó....khi thành công tấm hình trên trang wed mà bạn mới up hình sẽ có đường link...Email and IM...Direct link....HTML CoDe....IMG CoDe....bạn chọn thử 1 trong các mục đó(vì mỏi người dùng cách riêng nên mình ko iết chỉ sao) và copy đường link đó vào Abv(khi bạn đang viết bài đăng trong Abv).....Bạn cứ làm rồi bấm xem trước bài viết xem cái nào được.....mình thì xài photobucket...khi up hinh xong bấm vào IMG Code là nó tự động copy rồi qua lại Abv mình chép trực tiếp vào bài đăng....chúc bạn thành công