Cá bị gãy xương đuôi???

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi thangtony1989, 31/8/07.

1. thangtony1989

thangtony1989 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    37
    Hôm qua mới bắt 2 em về, 1 em bơi lội bình thường(tuy còn hơi nhát), còn em kia thì nắm im, đến chiều tối vẫn vậy, tức quá thả con cá mái (=1/2 con đó) vào và nó......vẫn nằm im:mad: . Sáng nay thì ẻm đã bơi được rồi nhưng khi bơi nhìn có vẻ rất khó khăn, cái đuôi lắc rất mạnh, bơi chưa được 5 giây lại nằm tiếp. Lúc nằm thấy lâu lâu thì em nó bị nghiêng 1 bên (nhưng nghiêng chỉ khoảng 1-2 giây thôi à). Những biểu hiện như vậy có phải là gãy xương đuôi không mấy bác?? Nếu không thì em nó bị gì thế??
    P/S: mấy bác trả lời sớm giùm em, để em còn đi đổi nữa, chứ để lâu quá, người ta không cho đổi thì chít em....:crying: :crying:

2. Lahan99

Lahan99 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Nữ hoang kim cương em mới mua về dữ lắm , khỏe như voi va biet duồi theo tay em nửa , nhưng khi bỏ con tôm vào cho no cắn lộn thì một trận chiến quyết liệt xảy ra , rùi sau dó con tôm chết còn no ko biết sao no nhát luon , ko còn dữ nữa ko còn đuổi theo tay em nữa , xin các anh chỉ giúp em cho no xung lại nhé :)

3. LLH

LLH Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Chắn nó bị chấn thương ở đâu đó trên mình rồi nên nó bị mất thăng bằng đó. Bác hạ nước thấp xuống lấy kính kẹp nó lại đi. Nhớ cho vài giọt vitamin vào