Cá cảnh biển trong tầm tay

Thảo luận trong 'Hỏi đáp về hồ cá' bắt đầu bởi trọng nguyễn, 19/9/06.

1. trọng nguyễn

trọng nguyễn Member

Thích đã nhận:
    0
    Chào các bạn !
    Những gì có về hình ảnh cũng như một số kỷ thuật về cá cảnh BIỂN của trang Web này các bạn đã tận mục chiêm ngưỡng - đẹp - tuyệt vời -
    Trước đây vài năm nuôi cá nước biển là xa xỉ , và đắt tiền theo tất cả các bạn nghĩ .
    Các bạn hãy đến các điểm bán cá cảnh biển tại thành phố HCM mình hiện nay đang mở bán nhiều giá 01 con loại đẹp trung bình 20 > 30.000 đồng VN , nước biển mua đầy hồ một lần 500 đ/lít - cứ vài tháng bốc hơi châm vào nước biển nhân tạo hoặc thêm một ít rất lâu mới thay nhiều - Kỷ thuật được hướng dẫn tận tình không vấn đề gì phải khó nuôi -
    Tất cả rất đơn giản để có một hồ cá cảnh biển tuyệt vời -
    Thắc mắc và cần cung cấp tận nơi xin liên lạc Trọng Nguyễn : 0903616615
    * Các bạn muốn có Hồ cá cảnh biển đẹp - muốn thuê chơi trả tiền tháng rất hân hạnh được ký hợp đồng cung cấp và chọn giá trị cá theo yêu cầu các bạn -

2. ddhuans

ddhuans Banned

Thích đã nhận:
    51
    Nhưng chi phí ban đầu nó cao quá bác ạ...
    em chơi thủy sinh ko thôi thấy muốn gần chết òi...
    thế có cho mua hồ cá biển trả góp ko bác? :D

3. lahansaigon

lahansaigon Well-Known Member

Thích đã nhận:
    62
    Hồ cá biển thì tuyệt vời rùi!!!!Tuy nhiên,bác thử liệt kê chi phí làm 1 vài hồ nhỏ như thế nào???Rùi bác cho địa chỉ nữa để mọi người ghé tham khảo.
    Hôm bữa vào Tao Đàn,e nhìn thấy...chảy nước bọt. NHưng chắc giá k...dành cho người nghèo như em đâu hả bác?hic...hicc...

4. lahansaigon

Thích đã nhận:
    62
    Hồ cá biển thì tuyệt vời rùi!!!!Tuy nhiên,bác thử liệt kê chi phí làm 1 vài hồ nhỏ như thế nào???Rùi bác cho địa chỉ nữa để mọi người ghé tham khảo.
    Hôm bữa vào Tao Đàn,e nhìn thấy...chảy nước bọt. NHưng chắc giá k...dành cho người nghèo như em đâu hả bác?hic...hicc...

5. lahansaigon

Thích đã nhận:
    62

6. trọng nguyễn

trọng nguyễn Member

Thích đã nhận:
    0
    chi phí có để có hồ cá cảnh Biển

mức bình thường các bạn có từ 5 đến 7 triệu là có 01 hồ cá biển ,để thường thức .
    Lúc này mình lu bu quá , khi rảnh thời gian cố gắng sớm nhất sẽ pót hình lên các bạn tham khảo- mình cũng đang làm một số hồ và cá để cho thuê - ( cá chết mình chịu )
    nhằm đáp ứng nhu cầu thích chơi nhưng tài chính ít - Bạn khỏi cần trả góp