Cá của em, nhờ các bác đánh giá giùm

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi bat_tien_89, 1/6/06.

1. bat_tien_89

bat_tien_89 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Con CML này được 2 ngón tay rồi, em muốn nhờ mấy bác xem giúp tương lai cái đầu của nó, mấy thằng anh của nó thì đã bung đầu hơi cả rồi, còn nó thì...
    Hình này chụp bị nhòe do nó cứ lội lung tung, chụp ở góc độ này không thấy được cái đầu của nó đã qua lưng 1 chút . Mong mấy bác thông cảm!
    À, con này châu sáng, đều, kín người.Nuôi nó từ hồi cá bột (mua 30 k).

2. owen1504

owen1504 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Cá được đó bạn,có tương lai lắm đó,vì chụp hình hơi mờ nên ko thấy rõ lắm.Chụp hình khác đi bạn

3. katasua

katasua Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    mình thì thây nó cũng nhú đầu hơi hơi rùi đó cố chăm sóc thì nó sẽ giống mấy người anh nó thui,chúc cá bạn như ý bạn nha.

4. anhdung_1982

anhdung_1982 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    17
    Cá của em đẹp ghê há ??? Cố nuôi nó xem kết quả ra sao há ??? Khi nào rãnh anh sẽ tạt qua nhà em chơi :laughing:

5. bat_tien_89

bat_tien_89 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Ok, Em sẽ chụp lại tấm khác.Ặc Ặc, cái con này nó làm em tốn gần hết cái thẻ nhớ luôn vậy đó, liên khúc chụp rồi del...Kì này chắc mướn thợ về nhà chụp luôn quá

thực ra thì đầu của nó được 1 cục rồi đó anh, tại nó không chịu đứng yên cho em chụp mới chết.

@ anhdung_1982:
    Rồi, chừng nào anh tới thì gọi đt cho em trước nha. Em sẽ dẫn anh đi mua cá, keke. Con RML hôm trước tương lai hơn con CML của em nhiều đó anh, cố chăm sóc nó nhé; À, khi lên nhà em anh bắt 1 con Châu Thái đẹp đẹp bán cho em luôn há !!!!!!!

Last edited: 1/6/06