Cá của gà :P

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi 321577, 15/11/07.

1. 321577

321577 Guest

Các bác xem thử cá e có tương lai kô nhé ^^! Giống này là giống gì vậy? (Ông anh cho nói là king kim cương kô bít phải kô nữa~X( ) pro nào bít định giá giùm e luôn. Thanks nhìu ^^!
    [​IMG][/URL][/IMG]
    [​IMG][/URL][/IMG]

2. phamvuthien

phamvuthien Well-Known Member

Thích đã nhận:
    78
    Con này chắc cỡ kim cương xanh lai king tí xíu thôi,vì nếu châu sợi ,phủ toàn mặt mới là con king kim cương đẹp,nhưng con của bạn cũng có dàn châu quá đẹp rùi,chịu khó chăm để em nó bung đầu to là tuyệt vời luôn,cái tên nghe cho oai thôi,để ý làm gì

3. biquangphuc

biquangphuc Moderator

Thích đã nhận:
    34
    Mình thì nghĩ em này chẳng có một giọt máu King nào trong người, cá chắc cũng khoảng 3~4 ngón rồi phải ko bạn? Bạn ráng chăm em nó thật kỹ xem sao, Kim cương lớn cỡ này thì đầu lên chậm lắm

4. leontran

leontran Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    ùhm, em cũng nghĩ con này la kim cương thui, mặc dù cũng co lai giữa dòng khác (ý kiến của em thôi, có gì xin pac bả qua cho)

5. 321577

321577 Guest

àh ha! Vậy túm lại có tương lai hả các bác! Cá này 3.5 đó biqungphuc (pro có khác ^^ đoán đúng kích thước cá luôn) Chăm kĩ là thế nào nhỉ? e thay nước 3 ngày 1 lần, sáng ăn tép, trưa ăn JBL, tối lại cho ăn tép. Như vậy được chưa hả pro?? Thân!!!

6. tiachop

tiachop Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0

em này của bác là kc thui chứ ko phải là kkc đâu bác ráng nuôi nha cá đẹp đó!!!

7. NguyenDinhSang

NguyenDinhSang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    em này lai lung tung rồi cứ đễ cho nó cái tên kim cương là đươc rồi