Cá của mình

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi Tdallas, 25/4/06.

1. Tdallas

Tdallas Member

Thích đã nhận:
    0
    Pearl Red ZZ (Đại Bàng/Rồng Đỏ Châu)
    ZZ+KF (Đại Bàng/Rồng lai với Kim Hoa)
    Pearl Red ZZ (Đại Bàng/Rồng Đỏ Châu)
    Taiwan Fortune Fish (Cá Thần Tài cua Đài Loan) Rất giống Kim Hoa. Con này mắt trắng hoặc vàng lúc dạng dĩ, mắt xanh đậm luc nhát. Con này khi trưỡng thành se khac nhiều.

Last edited: 25/4/06
  2. chaulahan

chaulahan Giáo làng hưu trí

Thích đã nhận:
    12
    Cá cũng khá đấy bác, nhưng bác chẳng chú thích chữ nào, cứ như cá bày bán ngoài tiệm ấy nhể!

3. Billykid

Billykid Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    Con cuối cùng là con gì vậy anh, màu nó lọa wa em mới thấy lần đầu.

4. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    Con cuối có bị photoshop tẩy màu ko bác ơi,nhìn giống Kim hoa đời đầu quá nhưng sau mắt đen thui???

5. babylove

babylove Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    COn cuối là kim hoa mà mấy bác, mắt nó đỏ chứ đâu có đen đâu bác kkk333 ?

6. kkk

kkk Freeze

Thích đã nhận:
    6
    Chết thật,cái còm pu ter của em nhòm con mắt nó đen thui à,thành thử cũng đoán là Kim hoa nhưng sao thấy lạ quá,cám ơn baybylove nhé

7. Who is fish

Who is fish Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Cá của bác nhìn đẹp quá ,nhưng ko chú thích chữ nào ,phiền các bác có thể chỉ em loại nào không? , em mới lớp 6 ,không ránh lắm:D :D

8. chihong123

chihong123 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Con đầu tiên đẹp quá , màu vàng châu nhiều nữa nhưng đầu không to bằng em thứ 3

9. trandat

trandat Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Bác tậu được mấy em này ở đâu mà đẹp quá vậy, và hiếm nữa chứ. Chúc mừng bác

10. cá chiến

cá chiến Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    cá của anh chiến quá,nhìn mê ly luôn,chúc cá anh ngày càng đẹp hơn.

11. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
    @Tdallas: Biến mất gần nữa năm, bây giờ xuất hiện toàn cá mới không hả, bộ sưu tập của cậu như vậy là quá ổn, đẹp lắm, mỗi con mỗi vẻ

12. Tdallas

Tdallas Member

Thích đã nhận:
    0
    chú thích

chaulahan:Cá cũng khá đấy bác, nhưng bác chẳng chú thích chữ nào, cứ như cá bày bán ngoài tiệm ấy nhể!

chaulahan,
    Cám on ban mình chú thích lại rồi.

Billykid:Con cuối cùng là con gì vậy anh, màu nó lọa wa em mới thấy lần đầu.

Bily,
    Con cuối cung la Fortune Fish (Cá Thần Tài) mình mua từ Đài Loan cũng gần giống với Kamfa (Kim Hoa)

kkk333: Con cuối có bị photoshop tẩy màu ko bác ơi,nhìn giống Kim hoa đời đầu quá nhưng sau mắt đen thui???

KKK,
    Mấy tam hinh mình chụp khong có sử dụng photoshop rất tự nhien, cho nên có vài tấm hơi mờ. Con đó còn nhỏ nen mau hơi lợt. Khi lớn màu sẽ xanh hơn.

Who is fish: Cá của bác nhìn đẹp quá ,nhưng ko chú thích chữ nào ,phiền các bác có thể chỉ em loại nào không? , em mới lớp 6 ,không ránh lắm

Who is fish,
    Cam on WIF! Minh đã chú thích lại rồi.

chihong123: Con đầu tiên đẹp quá , màu vàng châu nhiều nữa nhưng đầu không to bằng em thứ 3

Cám ơn CH, đúng vậy con thứ nhất đầu khong to bằng con thứ 3, nhưng mai mốt đầu cua no tuong đối cung tạm đuoc, vã lại minh cung khong thích đầu qua to so với thân thể cua no.

trandat: Bác tậu được mấy em này ở đâu mà đẹp quá vậy, và hiếm nữa chứ. Chúc mừng bác.

Cam on TD! Mình mua mấy con này bên Thailand va 1 con cuối cùng la ben Đài Loan.

ca chien:cá của anh chiến quá,nhìn mê ly luôn,chúc cá anh ngày càng đẹp hơn.

Cam on những lời khen tặng Ca Chien, chỉ được nhìn thoi nha, chứ khong co được đem chiên...xù à! Chiên xù là......

Duongnguyen@Tdallas: Biến mất gần nữa năm, bây giờ xuất hiện toàn cá mới không hả, bộ sưu tập của cậu như vậy là quá ổn, đẹp lắm, mỗi con mỗi vẻ.

DN,
    Dao này mình bận rộn quá, nên khong co thì giờ vao đây thường xuyen. Mấy con cá minh đăng lên đây là mấy con củ mình đa đăng lên rồi. Bây giờ mình chỉ đăng sự tiến triển cua chúng. Con SRS cua DN cang ngay cang đep. Hinh nhu la DN co con nao nua đẹp lắm thi phải. Hom kỳ cón ban nao trong nay posted bên Flowerhornusa, mà mình thấy cai hồ đúng la cái hồ cua DN.

hình củ lúc mới đăng:

http://www.aqua-birdvn.com/forums/showthread.php?t=2131