Cá của Toancd

Thảo luận trong 'Cá Rồng của thành viên ABV' bắt đầu bởi toancd, 6/11/07.

1. toancd

toancd Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Mấy lần post hình lên nhưng mãi không được, nay post lại mong trời phật ủng hộ la được cho anh em chiêm ngưởng chú cá của mình.[​IMG]

2. phamanhc3

phamanhc3 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    bạn chụp hình hơi bị mờ, nhưng tôi đoán cá của bạn là QB, chúc mừng bạn có chú cá đẹp

3. HOÀNG LÂN

HOÀNG LÂN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    1 là CL, 2 là QB. Nhìn ảnh nghệ thuật ghê, nhưng có lẽ chú này thuộc dòng đẹp đấy

4. thanhphu

thanhphu Well-Known Member

Thích đã nhận:
    14
    hình mờ quá nhưng em nghĩ là cao lưng................

5. binhcam

binhcam Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    cá đẹp quá,hình như là quả bối,toàn đánh vào tim đen của Phamanh thôi=P~ =P~ .xúc tiến nhanh lên a P.A ơi:D :D

6. ảowana

ảowana Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    trời ơi chuẩn quá !!!!nền kinh thiệt!!!!nếu nhìn được kĩ hơn trai ở vây đuôi thì em này là một con quá bối(chưa phải cao cấp) indo rất đẹp!!!!chúc mừng!!!!! bác cho cái giá mua em này là biết liền!!!!hiz hiz đẹp vãi!!!!

7. Hoangbao3105

Hoangbao3105 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    SAo bạn ko giới thiệu đầy đủ hơn về em nó cho bọn mình chiêm ngưỡng nhỉ,doán mò hoài.CÁ có hàng vây đẹp quá(thật là..ức chế, cá nhà mình xấu hơn nhìu!)

8. Ca Ro

Ca Ro Well-Known Member

Thích đã nhận:
    215
    Mình cũng nghĩ em này là quá bối Indo, màu vàng leo lên lưng rồi. Cái nắp mang có vấn đề gì không ha, hình nhìn không thấy rõ, hình như là hơi bị phồng lên.

9. toancd

toancd Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Cảm ơn các bác đã có lời nhận xét về em cá của mình, con này mình nhờ ông bạn ở TQ mua gửi về qua đường móng cái, 4.000 tệ. mọi người xem và nhận xét em này đẹp hơn CL kém hơn QB và kết luận là nó lai giữa KLHV và QB, mình biết vậy nhưng công nhận là nhìn em nó đẹp thật, màu vàng từ vãy đến mang, vãy đã lên gần hết hàng 5, ánh sáng còn đẹp hơn vãy QB.có ai qua xem em QB của A Thắng Hàng Đậu thì con này màu đẹp hơn nhiều nhưng tội vãy chưa hoặc không lên cao thôi.em không có máy ảnh chụp bằng DT các bác thông cảm, ảnh nền là phù điêu nên chụp không được nỗi hình lắm.

10. Duc ca rong

Duc ca rong Well-Known Member

Thích đã nhận:
    5
    Cá bạn đc đấy

Kim long hồng vỹ sao dám so với Quá bối,mình nói thật con khv đẹp nhất cũng ko so đc với quá bối bt đau

11. lieunv

lieunv Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Cá đẹp lắm, nhưng hình không rõ, đề nghị chủ nhân post thên vài tấm cận cảnh để Ae cùng thưởng thức.
    Mình mà có Em này thôi thì chìu chuộng phải biết (Bà Xã tha hồ nổi cơn ghen!...).

12. HOÀNG LÂN

HOÀNG LÂN Well-Known Member

Thích đã nhận:
    44
    Đúng đấy, KHV dù đẹp mấy cũng không thể so với QB được. Nếu không tin bạn mua thêm 1 em QB nữa:D về để cạnh em này xem sao? Chắc chắn bạn sẽ thấy độ tách biệt về màu sắc giữa vảy của QB và KHV ngay.

13. hoanglongan

hoanglongan Well-Known Member

Thích đã nhận:
    3
    Cá của bạn đẹp thật.Theo mình là CLHV chất lượng cao đó.cá này càng lớn càng đẹp,màu vàng sẽ rực rở hơn bây giờ nhiều.Chúc mừng bạn.

14. AroWaniA

AroWaniA Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Con này mình đoán là Cao Lưng Hồng Vĩ thuộc loại Đỉnh,màu vảy vàng đậm màu má cũng thế,,tuyển chơi Cao Lưng như con này là Tuyệt vời để đỡ thèm Quá Bối khi túi ít tiền,mà nhìn không có khoảng cách lắm.