Cá Đẹp Đêêê

Thảo luận trong 'Bộ sưu tập Cá La Hán' bắt đầu bởi Dungmvp, 5/4/06.

1. Dungmvp

Dungmvp Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    Chào các bác, mấy hình này sưu tập trên mạng, vừa đẹp và vừa lạ nên các bác cho ý kiến là loại gì nhé, phải chi ở Việt Nam cũng có loại này.

Last edited: 5/4/06
  2. chaulahan

chaulahan Giáo làng hưu trí

Thích đã nhận:
    12
    Cá đẹp đó bác, nhưng nếu là cá nước ngoài down trên mạng về thì em thấy cũng thường thôi mà, đâu có gì xuất sắc đâu. Cá của một số mem trong rum này còn đẹp hơn và giống quí hơn.

3. Dungmvp

Thích đã nhận:
    0
    Mình biết là ở Việt Nam nhiều giống đẹp và quý lắm chứ nhưng ý mình muốn hỏi là những con trên đây thuộc nhóm nào và tên của từng em, mình chỉ có thể phân biệt những loại cơ bản còn mấy em này không biết nên hỏi ý kiến các bác. Thân

4. chihong123

chihong123 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Mấy con này cũng đẹp rồi mà . Nhưng ko phải là giống quý thôi , con của duongnguyen đẹp hơn

5. Dungmvp

Thích đã nhận:
    0
    Hihihi ai mà không biết cá của bác Duongnguyen đẹp nhất nhì room này, mình muốn hỏi mấy em của mình post lên gọi là gì, thấy nó vừa giống Hoàng Kim mà lại có châu không lẽ gọi Châu Hoàng Kim, rồi con cuối cùng thì vừa châu vừa nhiều màu sắc vậy có phải là Châu Ngủ Sắc không, mong các bác đóng góp ý kiến để mình biết thêm về tên gọi cũng như cách phân biệt, nếu có post lộn box thì cũng báo cho mình biết nhé. Thân

6. highback

highback Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    mình thấy trong hình có 1 chú GM, kamfa và ZZ. mình thì chưa biết giá GM bên Vietnam là bao nhiêu.