Cá dĩa mình chụp ở triển lãm

Thảo luận trong 'Nhiệt độ - pH - Chất lượng Nước' bắt đầu bởi mailmailvn, 2/4/06.

1. mailmailvn

mailmailvn Active Member

Thích đã nhận:
    1
    "Hôm qua đi xem triển lãm, thấy con bồ câu phấn quá đẹp, nhìn lại thì ra là của thành viên forum mình. Cũng có vài con của mem mình nữa nhưng thấy con này đẹp nên chụp để các bác ở ra xem. Ai chụp được hết thì nhớ post lên hết để anh em ở xa coi nha!!!
    Bác Bom_gia, cặp này đẹp quá, chừng nào có cá bột, bán hoặc "cho" em vài đứa nha ... :D"

Sorry Aquarius, mình sữa lại cái tựa được rồi hé, mình thấy sao chụp vậy thôi.!!!!! Lúc trước mình có xem qua bài "Bồ câu phấn" của bạn rồi, nhưng do lâu quá nên quên khuấy đi mất!!!!#:-S

Last edited: 2/4/06
  2. mynlove

mynlove Well-Known Member

Thích đã nhận:
    22
    aaaaaaaa..đẹp quá đi mất...đúng là con bồ câu phấn nè đẹp thật..chỉ tiếc là ở Han em chưa thấy con nào..huuuuuuu
    bác nào ở Han biết ở đâu bán và giá bao nhiêu thì bảo em với nha..đi kiếm 1 đôi !!

3. aquarius

aquarius Well-Known Member

Thích đã nhận:
    19
    hihihihi....đây là cặp bồ câu phấn của aquarius em ....lúc sáng lu bu quá nên anh hải river dán lộn tên...mong các bác thông củm...

4. chihong123

chihong123 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    Đẹp quá anh ơi , triển lãm ít quá vậy anh . Hôm qua vô chỉ thấy có 2 gian thôi . Thân

5. Bờm già

Bờm già Well-Known Member

Thích đã nhận:
    21
    Không phải của em đâu, của aquarius đấy, anh em làm việc vất vả nên lẫn lộn tí chút.

6. DNT_designer

DNT_designer Well-Known Member

Thích đã nhận:
    304
    Hị hị đúng là của anh Rius, 2 con này ko lẫn mặt đi đâu đc...nó vẫn trắng tinh như hồi em vẽ, hay nhỉ:D
    Anh Rius show cặp này lâu lắm rồi mà chưa thấy báo tin cá bột gì nhỉ...:rolleyes:

7. aquarius

aquarius Well-Known Member

Thích đã nhận:
    19
    @DNT : gấp quá không chuẩn bị cá đẹp được..nhà toàn cá đẻ ..2 con này anh cho 1 chú em mượn chơi từ hồi tết vì bận quá...tới gần đây..thằng nhỏ bận thi cử học hành gì đó ..bỏ bê cá bệnh gần chết...anh lại phải mang về chữa . cá mởi khỏe lại ...người ốm nhom và hơi bị tiêu ớt 1 chút vì lớp phấn trên da có phần bị phai đi ..thấy cũng có vẻ ổn..đem đi luôn.ấy thế mà hôm mang đi vừa tới nơi ...khi cho vào bể , con mái lật ngửa vì mệt và lạ nước ..làm cả đám một phen hhú vía ...tưởng con trống nó ở giá rồi ..ghihihii
    cặp này đã đẻ rồi ...nhưng bột không đẹp và cũng không nhiều ..nên anh chỉ nuôi chơi thôi

8. mailmailvn

mailmailvn Active Member

Thích đã nhận:
    1
    trời, ban tổ chức gì nhầm lẫn kỳ vậy!!! Aquarius, chừng này có đợt cá bột nhớ share cho em vài em nha, tốt nhất là chia đều cho mọi người, ai có khả năng thì mua nhìu 1 chúc, chứ đừng bán hết cho 1 người thì tiếc cho anh em forum lắm!