Cá Dĩa trắng!

Thảo luận trong 'Cá đĩa của Thành viên' bắt đầu bởi Solid Blue Discus, 19/1/06.

1. Solid Blue Discus

Solid Blue Discus Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1,846
    Chiều nay lang thang ra Lý Chính Thắng, ghé tiệm Ngọc Mai chơi, vô tình SB thấy có cá Dĩa trắng đấy ạh, cá cỡ 3-4cm! giá thì muốn xỉu: 400k một cặp! dém tí mua rùi đấy, nhưng lên tham khảo các bạn, vì nghe nói cá trắng rất rất rất khó chịu và yếu hơn các loại khác!
    Vậy, các bạn cho mình ý kiến xem, giá cả như vậy có hợp lý không? có chỗ nào khác bán giá mềm hơn không? Yên tâm, mình nuôi chơi không nuôi đẻ, không cần cá thuần chủng!:D
    Àh, ai chưa thấy Dĩa trắng thì ra đó xem đi, dễ thương lắm!^^!àh mà cá trắng có kích mầu được không nhỉ?:D
    Hum nay còn thấy bồ câu da rắn to vật vã! không dám hỏi giá! các bạn có thể ra xem!
    Vài thông tin chia sẻ với anh em!^^!

2. Vandroy dn Adel

Vandroy dn Adel Active Member

Thích đã nhận:
    0
    Mình xem zồi ,con này lâu lâu mới có hàng á ,giá vậy không mắc đâu.Đợt trước hàng về nhỉnh hơn 1 chút mà đã 600k rùi .Mua con này chắc an toàn nhất vì nó không có màu để mà kick :D .Cũng mún mua nhưng đã sạch "máu".

3. pine765

pine765 Giao lưu liên tỉnh

Thích đã nhận:
    21
    Cá đĩa trắng nuôi cũng nhu loại khác thôi,mình đang nuôi môt đôi đang mùa rét miền bắc mà vẫn thấy khỏe mạnh nhung chậm lon và không ăn moi khô.

4. lyateo

lyateo Well-Known Member

Thích đã nhận:
    45
    mình thì đi Lưu Xuân Tin Q5 cũng có bán mà giá hình như là 160k thì phải con cở 3cm>4cm gì đó mà cũng hình như là số 3 hai 25 gì đó mình ko nhớ chín sát tại bửa đó mình đi cả ngày ởi đó cho nên ko nhớ chín sát là số mấy có gì các bạn ra đó thử coi sao

5. Xuyendl

Xuyendl Active Member

Thích đã nhận:
    4
    Đúng rồi mình cũng thấy ở Lưu Xuân Tín có cá dĩa trắng,nhưng mình hỏi thì chỉ có 300k một cặp thôi,cá cở 4cm các ban ra đó xem thử mình cũng không nhớ địa chỉ.nhưng ở đó chỉ có 1 tiệm bán nhiều loại cá dĩa thôi.

6. xxxbopy

xxxbopy Well-Known Member

Thích đã nhận:
    232
    Mình ở HN, Bạn có thể cho mình biết mua cá đĩa trắng ở đâu và giá cả như thế nào được k? Mình thèm loại đó lắm.

7. phamhoang

phamhoang Well-Known Member

Thích đã nhận:
    4
    cá đĩa trắng nếu ngoài tiệm mà bán là 300 500 1 cặp thì nó lấy của lái chỉ có 150 200 1 cặp thôi ,vì đây là hàng kiếm nên giá nó hét lên như thế là vừa rồi,

8. DNT_designer

DNT_designer Well-Known Member

Thích đã nhận:
    304
    Hôm trước thấy ở AquaGreen bán Đĩa trắng khá đẹp nhưng đắt quá, 400k/đôi:eek: hic...