Cá em bị lồi mắt!!

Thảo luận trong 'Phòng bệnh và chữa bệnh' bắt đầu bởi MOTOROLA, 6/2/07.

1. MOTOROLA

MOTOROLA New Member

Thích đã nhận:
    0
    Tự nhiên mấy bữa nay cá của em ăn ít đi~X( , em để ý thì thấy con mắt bên phải lồi ra lớn hơn con mắt bên kia:crying: , và khi bỏ thức ăn vào bên con mắt lồi thì nó không thấy. Có phải nó bị đuôi mắt không? Mong Các AE giúp em với:crying:

2. thanhgnoh

thanhgnoh Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    cá của em cũng đang bị tình trang lồi mắt giống của bác motrola vậy,có bác nào biết cách chưã chỉ giúp em với,cấp cưú,nguy kịch....huhu....
    cảm ơn các bác rất nhiều.

3. ALEX

ALEX Active Member

Thích đã nhận:
    0
    bạn ngâm 2 viên tetra trong hồ 4*6 khoảng 2ngày sau đó cứ xả nước và châm nước vào và bạn phải giử cho hồ luôn sạch sẽ cá mới hết bệnh nha nhớ ngâm sưởi khỏang 29 độ thôi nha và mấy anh bên mod thông cảm cho bài viết này của em nha máy em hôm nay chỉnh viet key ko được cám ơn mấy anh nhiều
    ban ngam 2 vien tetra trong ho 4*6 khoang 2ngay sau do cu xa nuoc va cham nuoc vao va ban phai giu cho ho luon sach se ca moi het benh nha nho ngam suoi khoang 29 do thoi nha va may anh ben mod thong cam cho bai viet nay cua em nha may em hom nay chinh viet key ko duoc cam on may anh nhieu
    Đã thông cảm nhưng mệt quá vì đọc liên tục mà không tìm ra dấu chấm phẩy nào hết,phù...