cá em bị nứt đầu huhuhu

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi thegame22, 19/12/07.

1. thegame22

thegame22 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    :crying: mấy anh ơi cho em hỏi tí hôm em thay nước , em lở làm con cá bị nứt đầu mấy anh cho em hỏi là mai mốt nó có lành lại không mấy anh cá của em là cá bột

2. zunarc

zunarc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    :D ko sao đâu mà ! hồi nhanh lắm :D yên tâm bạn nhé ! mà cá bột thì càng ít để lại di chứng

3. lehoangphuc

lehoangphuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    13
    Đó là 1 cái chuyện xấu đấy.....Đầu cá tượng trưng cho giang sơn, núi càng cao thì tiền vô cang nhiều...Cá bác nứt đầu chắc giang sơn ko còn nữa....hì hì hì.....Nói cho vui chứ ko sao đâu bác ơi,,từ từ rồi nó sẽ hết và vui đùa với bác lại à

4. Duongnguyen

Duongnguyen The last Maya

Thích đã nhận:
    60
    Mới đọc tới đoạn này xém té ghế, may quá đó chỉ là nói vui. không thì Dn khăn gói đến bái sư học 1 khóa

5. lehoangphuc

lehoangphuc Well-Known Member

Thích đã nhận:
    13
    heheheh em nói chơi cho vui đó a duongnguyen..a ko thấy đoạn sau à.....Nhưng dù sao em cũng tin rằng cá đem lại sự may mắn cho mình thiệt

6. BLACKDRAGON

BLACKDRAGON Well-Known Member

Thích đã nhận:
    1
    làm gì nứt đầu nghe ghê dư vậy hay chỉ trầy thôi nếu vậy thì 1 tuần là có thể lành thẹo àh đừng lo lắng nhé

7. greenarowana

greenarowana Well-Known Member

Thích đã nhận:
    89
    Cá la hán bản chất hiếu động nên vấn đề va chạm , tróc da là điều không thể tránh khỏi.Bạn chưa nói kích thước hồ bạn như thế nào , bể trang trí ra sao ?? tuy nhiên bạn đừng lo lắng nó sẽ sớm bình phục .
    Trong hồ hạn chế những vật trang trí sắc nhọn như đá cẩm thạch trắng chẳng hạn..Khi cá bị như thế nên bỏ 1 tí muối và giữ gìn vệ sinh hồ thật tốt .Thân !