cá em bịnh nặng rồi help me help me

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi HTXH, 10/8/08.

1. HTXH

HTXH Member

Thích đã nhận:
    2
    cá em cỡ 1 bàn tay xòe ra ........ nó bịnh nặng lắm 1 bên bụng bị phình lên....... rùi sưng 1 bên , bên sưng bị thâm đen vảy bung lên huhu giúp em giúp em cá nì em mua rát lắm mấy bác ạh giúp em với đây là lần đầu em chơi la hán nên hok bík gì nhiều :crying::crying::crying::crying::crying::crying: em sợ nó đai wa' :crying::crying::crying::crying::crying::crying::crying:

2. LE TAN LOC

LE TAN LOC Well-Known Member

Thích đã nhận:
    20
    Bạn ra tiệm mua thuốc trị sình bụng cho vào hồ sau khi đã bớt nước ra( cho đở hao thuốc), ngưng cho ăn, tắt lọc chỉ mở máy oxy thôi, tăng nhiệt nước lên 32 độ( mua cây sưởi hỏi tiệm cách xử dụng). Có gì thông báo AE sẽ giúp đỡ

3. HTXH

HTXH Member

Thích đã nhận:
    2
    em đã mua khá nhiều thuốc cho nó nào là ambi , têtra và khá nhiều thuốc trị nấm khác mà nó vẫn ko bớt ........ khổ nhém ........ có anh nào biết thuốc trị đặt biệt thì chỉ em bao nhiêu cũng đc .......... em trị 5 ngày thuốc rồi vẫn ko hết ..... các anh giúp em

4. KhanhVy

KhanhVy Active Member

Thích đã nhận:
    5
    ac ac kiểu này thì die chắc. Pác nên mua metro về mà xài may ra còn cứu nổi. Ra mấy tiệm thuốc tây ý nha! cách sử dụng thì cũng dễ: 8 viên cho hồ 100l, theo tỉ lệ đó mà cho thuôc hợp lí nha, chúc cá pác mau khỏe ;)