Cá em tự nhiên xẹp đầu :(( Help Me!!!

Thảo luận trong 'Kinh nghiệm - các vấn đề có liên quan' bắt đầu bởi ncongchinh, 27/4/07.

1. ncongchinh

ncongchinh New Member

Thích đã nhận:
    0
    Em đang nuôi con PLT lúc trước đầu to nhưng ko hiểu sao mấy bữa nay đầu nó lại ko to như trước nữa. Hồ em đang nuôi 3 con: 2 trống, 1 mái. con mái để giữa 2 con trống. Em nghe nói là Kiếng ngăn phải đục để cá ko thấy nhau thì cá mới xung có phải ko ? Huynh nào biết thì làm ơn chỉ em cho cá em lên đầu lại giùm với:crying: . Chân thành cám ơn. Để bữa nào em chụp hình lên cho các huynh bình luận thử

2. ALEX

ALEX Active Member

Thích đã nhận:
    0
    MÌnh BiẾt TẠi Sao CÁ BẠn BỊ XẸp ĐẦu RỒi BẠn NÊn BẮt Con CÁ MÁi Ra Đi NiẾu Ko ThÌ Ko NhỮng Ko LÊn ĐẦu MÀ ThẬm ChÍ Con CÁ TrÔng CÒn BỆnh NỮa ĐÓ
    BẠN CHỈ CẦN VỚT CON MÁI RA VÀ CHO CON TRÔNG ĂN ĐẦY ĐỦ LÀ KHOẢNG TUẦN SAU LA CON TRỐNG SẼ LÊN ĐẦU LẠI À

3. hiephiep112

hiephiep112 Active Member

Thích đã nhận:
    0
    sao lại bị bệnh hả bác em ko hiểu...bác có thể giải thich rõ hơn đc ko

4. ALEX

ALEX Active Member

Thích đã nhận:
    0
    VÌ Con CÁ TrÔng BẠn Dang Trong ThỜi KỲ Ép ĐẺ Cho NÊn BẠn ChỈ CẦn ĐẺ Con MÁi Chung LÀ No SẼ Phun Tinh ĐỂ Ép MÀ Phun Tinh ThÌ BỊ XẸp ĐẦu LÀ ChuyỆn ThƯỜng ThÔi
    NIẾU KO BẮT RA CON TRỐNG SẼ BỊ XÙ VẨY VÌ BỊ KIỆT SỨC THẬM CHÍ ĐỂ LÂU QUÁ CON TRÔNG SẼ BỊ CHẾT LUÔN

5. kentaradn

kentaradn Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    ko sao dau ban oi

ban bat con mai ra di 1 thời gian và chính xác hơn cỡ 1 tuần cho ăn đèu vào nó lên đàu lại liền à cứ bình tĩnh quan sát thêm 2 ngày nữa đi:applause:

6. ncongchinh

ncongchinh New Member

Thích đã nhận:
    0
    vậy mình để 2 con trống gần nhau thì có sao ko? có cần làm cho 2 con ko thấy nhau ko?