Cá giống gì ????

Thảo luận trong 'La hán của thành viên' bắt đầu bởi mamoi, 4/8/08.

1. mamoi

mamoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Em mình có em này không biết giống gì (Mắt trắng nhưng kô biết sao chụp thành mắt đỏ). Nó hỏi mình , mình cũng bó tay => nói đại chắc king lai !!! Các bạn giúp mình nhé và xem em nó có tương lai kô, cá vừa 3 ngón (rút kinh nghiệm lần trước, đưa tay vào do luôn!!!!). À , do em mình chuyển chổ trọ nên gởi mình => xuống sắc. Nếu em mình có ý định gã em nó thì giá cả sao các bạn. Vụ này mình hơi bị "ngu" => tư vấn luôn nhé. Cám ơn các bạn.

2. davie2557

davie2557 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    0
    có thấy gì đâu???????????????????????????????????????50ký tự chưa?????

3. hoangduy_kontum

hoangduy_kontum Well-Known Member

Thích đã nhận:
    32
    LAHÁN bi giờ đúng là hết thời thật.người đam mê la hán bây giờ cũng hiếm thật . tiêu đề hỏi là CÁ GIỐNG GÌ ? "câu trước câu sau là " có ai mua ko tui bán .... "diễn đàn để mang cá thành viên ra bình phẩm đánh giá dạo này chỉ thấy toàn ra giá :crying: :crying:
    * rồi mình mở hàng cho giá 400k ....chạy thôi.... :devil:

Last edited: 4/8/08
  4. mamoi

mamoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Hoàng duy ơi! sao phải chạy vì cá này cùa thằng em, nó hỏi mà mình kô biết nên nhờ AE mà. Còn việc bán thì chưa chắc nó bán vì do chuyển chổ ở nên nó gởi mình nhân tiện nó hỏi giá thử ấy mà. Bạn nghĩ sao chứ phần mình vẫn còn đam mê lắm (chỉ có vào mà chưa có ra nha bạn, Hồ ở nhà đã lên quân số 26 rùi!!!!). Dù sao cũng cám ơn bạn . À, bạn có thể cho mình biết nó giống gì kô vậy. Thanks.

5. hoangtu357

hoangtu357 Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    em này chụp hơi mờ nên mình thấy giống King nhiều hơn nhưng khơng biết sự tình thật hư thế nào nếu thằng em bạn có ý định bán thì giá bao nhiêu vậy mình hốt dùm nó thế bạn nha mamoi :D

6. mamoi

mamoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    2
    Cám ơn bạn nhưng để mình hỏi lại nó. Vì nó chỉ hỏi chơi thôi còn giá thì nó cũng như mình => mù tịt . Bạn thử đoán giúp nhé . À mà sao bạn thấy giống king? châu đuôi mờ lắm!!! Em này chử cũng ngộ: bên có 2 chữ, bên 3 chữ nhìn rất giống chữ tàu. Thanks.

7. cacuatui

cacuatui Member

Thích đã nhận:
    1
    hi

em này chắc là kamlau#:-S
    chứ king gì cũng ko biêt` rõ:laughing:

8. boy_nhietdoi

boy_nhietdoi Well-Known Member

Thích đã nhận:
    31
    con này chắc là king lai thật rồi bạn ah!!cá cũng đẹp nhưng cái nền hơi tối!!bạn giữ lại nuôi cho vui chứ bây g La Hán xuống giá bán uổng lắm!!!